lexus rx 400 h nhờ các cụ giúp đở

Ferrari599
Bình luận: 42Lượt xem: 2,665

thanhco1983

Tài xế O-H
Xe cụ có không? Là dây điện cao thế. Maximum của nó là 510V đấy cụ ạ. Tất nhiên là trường hợp trục trặc thì dòng điện vẫn còn ở đó. Hên xui thôi. Em bị điện giật 230V còn tung người. Ha ha
[MERGETIME="1416238612"][/MERGETIME]
cụ nói trên xenaof có cái này để em sờ ạ. em thích sờ những cái bí hiểm.
hanhthuy1990 thích sờ kô? Hôm nào có con vào xưởng anh cho chú sờ thử. Ha ha, anh vs chú lên thiên đàng luôn nhỉ?
[MERGETIME="1416238716"][/MERGETIME]
hanhthuy1990 thích sờ kô? Hôm nào có con vào xươ
nó dùng cho bộ phận nào trong xe vậy cụ?
Tât cả các dây màu da cam, phụ tùng, thiết bị màu da cam trong xe hybrid là của hệ thống điện nhé. Muốn sửa chữa nó thì phải ngắt cầu chì an toàn đi. Xe lai điện mà.

thanhco1983

Tài xế O-H
nó dùng cho bộ phận nào trong xe vậy cụ?
Tât cả các dây màu da cam, phụ tùng, thiết bị màu da cam trong xe hybrid là của hệ thống điện nhé. Muốn sửa chữa nó thì phải ngắt cầu chì an toàn đi. Xe lai điện mà.

truongphonghp

Tài xế O-H

A Thành đẹp zai lấy vợ đi. Nếu có hôm nào say say mà sửa điện còn này mà k ngắt cầu chì an toàn thì k ân hận :D

hanhthuy1990

Tài xế O-H

a thì ra là vậy. em chưa có cơ hội làm xe hybrid nên chưa biết cái này. bác Thành có tài liệu cũng như tài liệu đào tạo cho em xin tham khảo với ạ.

truongphonghp

Tài xế O-H
Gì thế gì thế? Đã nghi nghi là gặp người quen rồi. truonghonghp..................anh đang định hỏi. Cuối năm anh lấy vợ, nhưng chửa tìm thấy cô dâu. hahahah
Hê hê tại A đóng nhân vật Yết Kiêu kỹ quá ấy mà Tiền, Tài thì đủ cả rồi còn cái Tình chỉ do A ném nó đi chứ theo quy luật là nó phải đi kèm với cái lỗi này đó a ạ. :D

thanhco1983

Tài xế O-H
Cụ chỉ giáo cho em, tại sao mỗi lần thay lọc xăng, đồng hồ báo xăng lại báo bất thường. Ai cũng giải thích là nó reset lại bộ nhớ. Nhưng nguyên lý nào và nó tính xăng tiêu hao như thế nào ạ
[MERGETIME="1416294579"][/MERGETIME]
Cụ chỉ giáo cho em, tại sao mỗi lần thay lọc xăng, đồng hồ báo xăng lại báo bất thường. Ai cũng giải thích là nó reset lại bộ nhớ. Nhưng nguyên lý nào và nó tính xăng tiêu hao như thế nào ạ
Em nhìn cái mông trên avata cụ khá quen. Nhưng cụ mà giải thích cho em cái vụ này thì quen hơn nữa. :D
[MERGETIME="1416294602"][/MERGETIME]
Em nhìn cái mông trên avatar cụ khá quen. Nhưng cụ mà giải thích cho em cái vụ này thì quen hơn nữa. :D
[MERGETIME="1416294622"][/MERGETIME]
Em nhìn cái mông trên avatar cụ khá quen. Nhưng cụ mà giải thích cho em cái vụ này thì quen hơn nữa. :D
[MERGETIME="1416294658"][/MERGETIME]

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên