Mạch điện đấu đèn xenon và đấu đèn kiểu xe attila.

daotaygacm
Bình luận: 7Lượt xem: 8,594

daotaygacm

Đạo Mô Tô
:wGỬI CÁC ANH EM NÀO CHƯA BIẾT ĐẤU XENON HOẶC NHƯ KIỂU CỦA XE ATTILA LÊN DREAM, WAVE, FUTURE NEO, CLICK, AIR BLADE HOẶC MỘT SỐ LOẠI XE KHÁC . Các bác biết rồi thì không dám đâu nha. khà khà.
Đấu theo kiểu này giúp đèn sang hơn và không bị tình trạng đang chạy tự cháy dây do quá tải.
* Các bác nên xã cuộn dây ra và quấn lại nó, dây cỡ 1mm là được rồi, quấn khoảng 85 vòng trở lên. Nếu lười thì cũng không sao cả. Chúc các bác thành công . Có gì thì nhắn tin lại cho em ở đây.

JohnDMC

Tìm! Hỏi! Tìm!
Ðề: Mạch điện đấu đèn xenon và đấu đèn kiểu xe attila.

Còn trên những dòng có điều khiển bằng ECM thì sao ạ. Như FUTURE FI, SIRIUS FI... thì phải làm sao ạ. Em nghĩ là khó ở chổ lắp được cái Sạc ATTILA vào. Vì trên dòng FI nguồn cấp ECM có thông qua Sạc của nó. Còn phân khúc sau thì chắc tương tự như trên.
Anh dẫn giải cho lớp đàn em được mở mang đi anh.
Cảm ơn anh!

kutikuti

Tài xế O-H
Ðề: Mạch điện đấu đèn xenon và đấu đèn kiểu xe attila.

Vẽ như thế trời nhìn cũng không ra.chủ yếu là chỗ đấu xạc cho a e dễ nhìn

kut3prao1194

Tài xế O-H
bác
:wGỬI CÁC ANH EM NÀO CHƯA BIẾT ĐẤU XENON HOẶC NHƯ KIỂU CỦA XE ATTILA LÊN DREAM, WAVE, FUTURE NEO, CLICK, AIR BLADE HOẶC MỘT SỐ LOẠI XE KHÁC . Các bác biết rồi thì không dám đâu nha. khà khà.
Đấu theo kiểu này giúp đèn sang hơn và không bị tình trạng đang chạy tự cháy dây do quá tải.
* Các bác nên xã cuộn dây ra và quấn lại nó, dây cỡ 1mm là được rồi, quấn khoảng 85 vòng trở lên. Nếu lười thì cũng không sao cả. Chúc các bác thành công . Có gì thì nhắn tin lại cho em ở đây.

cho e hỏi tí ạ, e đi con Future NEO FI, e lên đèn pha LED 45w, điện bình theo xe là 5A, bây giờ sạc yếu quá e pha ko nổi, cos thì ok nhưng xinhanh và còi kêu tẹt tẹt, e muốn lên sạc atila, nhờ bác hỗ trợ giúp e với đc ko ạ, sạc atila 1 pha có sạc nổi để xài đèn led đó ko hay phải xài sạc 3 pha ạ, và mình có cần tách mass mâm lửa lên 3 pha j đó ko ạ, nhờ bác giúp e sớm, e cảm ơn bác!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên