Matiz lên ga lại tắt máy

buimanh1991
Bình luận: 40Lượt xem: 6,566

trancuong

Tài xế O-H
Kiểm tra rơle 5 chân cấp lửa cho đánh lửa và bơm xăng có bị. Môve không.
[MERGETIME="1436110114"][/MERGETIME]
Bệnh này ăn là hít vào không thở ra được . Bác tra co tắc ống xả không.
[MERGETIME="1436110126"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1436110126"][/MERGETIME]

longnguyenhongha

Tài xế O-H
nếu gặp xe khó như vậy.thì trước tiên bạn kiếm tra từ đơn giản đến phức tạp,
lửa - xăng-cảm biến. nếu là cảm biến thì có hai cảm biến gây khó nổ là cảm biến oxi và cảm biến cốt máy.bạn kiểm tra thử xem sao nha.hj

hungem

Tài xế O-H
- Vậy là bệnh này hít vào mà thở ra không được,thật sự bệnh không ai nghề đến,chúc mừng bạn đã tìm ra bệnh em nó

7C-IUH-Akai

Tài xế O-H
Đúng là cái bệnh không ai ngờ đến thật. Em thì cứ nghĩ nó liên quan đến lưu lượng khí nạp và cảm biến oxi. Mà làm gì đến nỗi phải tắt ống xã vậy bác.

Vanconxanh1

Tài xế O-H
Em đã kiểm tra hết rồi bec phun tốt em đã kiểm tra cảm biến map rồi va tín hiệu cảm biến từ hộp ra đủ 5v vì máy k hiện len đèn báo lỗi nên cắm máy cũng k hiện j cả hiện tượng là lúc đầu còn lên được 4000 nhung sau đó lịm dần rồi tắt đề lại thì nổ nhung cũng tắt luôn mong các bác nào co kinh nghiệm giúp em với

Vanconxanh1

Tài xế O-H
Em đã kiểm tra hết rồi bec phun tốt em đã kiểm tra cảm biến map rồi va tín hiệu cảm biến từ hộp ra đủ 5v vì máy k hiện len đèn báo lỗi nên cắm máy cũng k hiện j cả hiện tượng là lúc đầu còn lên được 4000 nhung sau đó lịm dần rồi tắt đề lại thì nổ nhung cũng tắt luôn mong các bác nào co kinh nghiệm giúp em với
bac xoay chia dien som nen vi Xe cu nganh chia dien mon Dan toi Kho no va no hay có Hien tuong lup bup nhu sai lua.may no roi de 1 luc xoay lai bat oc vao va no thu lai xem

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Chủ đề bác đang quan tâm

Bên trên