Suzuki Hayate đang đi chết máy

Tranhoaison
Bình luận: 29Lượt xem: 12,681

NhatHung

Tài xế O-H
:D:D:D
Chào các cụ ...
em đã làm xong em nó từ 7h sáng nay ..nhưng bận quá chưa coment lại cho các cụ được ....
Tháo kim phun ra đề thử đúng là phun tơi các cụ ạ ...nhưng em lấy tay hứng lại thì ôi các hạt nước đọng lại vo tròn dính trên tay ...em tháo hẳn đầu dây xăng ra ...bật khóa nhưng xăng không hề chảy các cụ ạ ....em lấy voiì khí sịt vào thì chảy tông tổng ra toàn nước thôi ...đến lúc hết nước em đóng vào đề phát nổ ngay
Nhưng đi thử đoạn lại bị ..về xả lần 2 ...vẫn còn nhiều ...sau nổ lên cho chạy một lúc tại chỗ ..vàd giờ nó đã ok
Thế đấy các cụ...đúng theo khám xét của anh em mình
Cảm ơn các cụ đã nhiệt tình giúp em nó khỏi bệnh ...:D
Đã bảo dùng máy hút dầu hút hết xăng cũ ra mà ko nghe cơ, tự nhiên mất công thêm 1 lần xả. mình là người có... xăng cơ mà. Dù sao cũng chúc mừng cụ và anh em lại có thêm chút kinh nghiệm rùi.

Tranhoaison

Tài xế O-H
:D:D:D
Đã bảo dùng máy hút dầu hút hết xăng cũ ra mà ko nghe cơ, tự nhiên mất công thêm 1 lần xả. mình là người có... xăng cơ mà. Dù sao cũng chúc mừng cụ và anh em lại có thêm chút kinh nghiệm rùi.
Nhưng nnhà em không dùng món đó bác ợ ...với lại bác nhìn bình xăng của em nó chưa ...có muốn hút hết bằng cửa trên cũng không được ,,,em còn cho cả rẻ sạch vào thấm cơ cụ ạ ..hiii

daimeoto

Tài xế O-H
có bác nào có tài liệu sửa chữa các loại xe PJM-FI k ạ. e thành viên mới đc ít xăng đi tải tài liệu tải k đc mất cả xăng mà k đc cái gì.mail e đây ddai438@yahoo.com
[MERGETIME="1434892381"][/MERGETIME]
có bác nào có tài liệu sửa chữa các loại xe PJM-FI k ạ. e thành viên mới đc ít xăng đi tải tài liệu tải k đc mất cả xăng mà k đc cái gì.mail e đây ddai438@yahoo.com

Tranhoaison

Tài xế O-H
[MERGETIME="1434892381"][/MERGETIME]
Cụ ở đâu ...em chỉ có tài liệu trên giấy ...không còn trên máy tính nữa cụ ạ ...nếu ở Hà Nội cụ đến em

daimeoto

Tài xế O-H
Cụ ở đâu ...em chỉ có tài liệu trên giấy ...không còn trên máy tính nữa cụ ạ ...nếu ở Hà Nội cụ đến em

cụ chụp ảnh lại rồi mail cho r cũng được ạ
[MERGETIME="1434940110"][/MERGETIME]
em ở mãi Đà Nẵng cụ ạ
[MERGETIME="1434940121"][/MERGETIME]
em ở mãi Đà Nẵng cụ ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên