toyota highlander ngủ quên ko dậy (ko nổ đc)

arasaki
Bình luận: 35Lượt xem: 2,473

arasaki

Tài xế O-H
em cũng chưa quay lại chỗ xưỡng của ông bác được. nhưng thợ ở đó cũng đã câu trực tiếp rỏ le để mở nguồn và cũng kết nối được g-can với xe. và tìm được 3 lỗi, b2799, b2797 và một nỗi nữa (gọi điện nên nghe ko rõ) dịch ra là hộp báo (đại loại) là để quá lâu nên đã hết hạn chì kháo. khả năng g-can ko làm được phải chuyển lên tuyến trên. thông tin cụ thể thế nào em xin báo các cụ sau

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Ắc quy hết điện, buji hỏng, chổi than mòn...
Bác trả lời hay quá. Máy khởi động chưa chạy, lo gì bugi; bật khóa điện chưa được,làm gì có điện đến máy khởi động mà nghĩ hết chổi than; Ăc quy hết điện, sao điều khiển được khóa cửa.
Bác phải đọc kỹ nhé!

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
xe nhà em để trong kho cả năm trời mà thấy có sao đâu mà xe này để nửa năm lại bị vậy các cụ nhỉ?
Số đen thôi!
Điện thì thường cứ thích là nó hỏng thôi, cái chêt bất ngờ mà
Chết vì điện là cái chết đầy sỹ diện (vì trả tiền nhanh, nhiều và không biết vì sao):)

arasaki

Tài xế O-H
Bác trả lời hay quá. Máy khởi động chưa chạy, lo gì bugi; bật khóa điện chưa được,làm gì có điện đến máy khởi động mà nghĩ hết chổi than; Ăc quy hết điện, sao điều khiển được khóa cửa.
Bác phải đọc kỹ nhé!
vâng thưa các cụ, do ko có đồ chơi nên nhà cháu phải chuyển em nó lên tuyến trên rồi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên