Xin tư vấn

Danhhowo
Bình luận: 14Lượt xem: 976

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
o: Ai biết chỉ hộ e với.động cơ 380hp ero5.bị báo lỗi động cơ chạy một lúc là bị ga lên đc 1500 là hụt ga ko lên đc nữa.tắt chìa khoá bật lại thì đc chạy một lúc lại bị

Bác mang đến xưởng, anh em kiểm tra cho. Loại chữa mò thì cũng nhiều trải nghiệm thú vị đấy. Nhất là thú tiêu tiền khi khám và chữa bệnh qua thư

Danhhowo

Tài xế O-H
Bác mang đến xưởng, anh em kiểm tra cho. Loại chữa mò thì cũng nhiều trải nghiệm thú vị đấy. Nhất là thú tiêu tiền khi khám và chữa bệnh qua thư
Tham khảo chứ chỉ đâu đánh đó chết à.tại mình cũng là thợ mà.gửi lên ai có trường hợp nào bị trước thì chỉ điểm chút thôi

Cai banh xe

Tham khảo chứ chỉ đâu đánh đó chết à.tại mình cũng là thợ mà.gửi lên ai có trường hợp nào bị trước thì chỉ điểm chút thôi

Bác không có máy chẩn đoán mà vẫn tìm ra được. Quả thật là cũng cao tay. Nếu có thể, bác chia sẻ cách tìm bệnh này được không?
Cảm ơn bác!

Cai banh xe

Hôm trước chỗ mình có trường hợp triệu chứng y như của cụ,xe vừa mới mua,gọi hãng kiểm tra nó bảo do mình đổ Do 0,005 nên hỏng kim.Thay bộ kim xong vẫn không đc,kiểm tra lại thì bị thiếu dầu khí thải

Hãng này phát biểu bố láo quá. Mà cuối cùng thì sửa thế nào thì khỏi bệnh ạ?

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Dung dịch ure để làm sạch khí thải, chứ ko phải dầu cụ ạ, loại ero5 này nó có bình dung dịch này, nếu hêt dung dịch thì xe chạy yếu hơn, lên dốc hoặc vượt xe khác là bị yếu hơn nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên