Airblade mất galangti

T
Bình luận: 15Lượt xem: 2,914

duyCKD

Tài xế O-H
căng bệnh thế kỉ @@ nó bị lỗi mag ra hãng thì chug nó kêu bla bla bla k sửa được, theo suy đoán thì mấy bữa nữa check engine sẽ nhảy 7 hay8 phát hình như lỗi bướm ga
mình hay sài cách này xe vừa đề nổ rồi tắt liền làm khoảng mấy lần sẽ về lại gaanti nhưng chắc chắn một điều là bệnh này không chữa khỏi

Tuanphuong94

Tài xế O-H
căng bệnh thế kỉ @@ nó bị lỗi mag ra hãng thì chug nó kêu bla bla bla k sửa được, theo suy đoán thì mấy bữa nữa check engine sẽ nhảy 7 hay8 phát hình như lỗi bướm ga
mình hay sài cách này xe vừa đề nổ rồi tắt liền làm khoảng mấy lần sẽ về lại gaanti nhưng chắc chắn một điều là bệnh này không chữa khỏi
Cám ơn bác. Làm vậy có được mà sau lại mất cũng mang tiếng lắm. Em lại mới làm nữa

kingcooker

Tài xế O-H
Thay cảm biến mà vẫn không khỏi luôn hả bác ?

yeumajmaj89

Tài xế O-H
bác tháo riêng cái cảm biến iacv ra xem nó có bị kẹt ko di chuyển trên lõi moto ko ? nếu ngon thì cắm đầu xóa lỗi xóa sạch lỗi quá khứ sau đó cài đặt lại bộ họng ga :)

antrungan

Tài xế O-H
tình hình thế nào rồi bác , bác vs 2 con cảm biến ở chế đi rồi sau đó tháo cọc bình để nửa ngày nắp lại ok nhé

Tuanphuong94

Tài xế O-H
bác chỉnh con vít chỉnh galanti ở trên ổ ga là vòng tua cao lên ngay bác ạ,, xem em cũng vậy có khi đang đi mà giản ga còn chêt máy
tình hình thế nào rồi bác , bác vs 2 con cảm biến ở chế đi rồi sau đó tháo cọc bình để nửa ngày nắp lại ok nhé
Tình hình là hôm nay em đã vệ sinh lại họng ga và mấy cái rãnh lại cho kĩ, kiểm tra đường dây cảm biến lên ECM không bị chập gì cả. Đo thông mạch dây cảm biến iacv, sẵn tiện nhà có em AB cũng đời tháo luôn cái iacv sang thử vẫn không được. Đang nghĩ tại ECM. Hôm nay bận quá vẫn chưa làm xong.

adenzbacninh2011

Tài xế O-H
Tình hình là hôm nay em đã vệ sinh lại họng ga và mấy cái rãnh lại cho kĩ, kiểm tra đường dây cảm biến lên ECM không bị chập gì cả. Đo thông mạch dây cảm biến iacv, sẵn tiện nhà có em AB cũng đời tháo luôn cái iacv sang thử vẫn không được. Đang nghĩ tại ECM. Hôm nay bận quá vẫn chưa làm xong.
chắc phải mượn luôn cái ECM cho nó hết nhẽ bác ạ ,tháo ECM Cũng hơi xương một tí

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên