Chìa khóa hồng ngoại meccedec và hệ thống khóa cửa.

M
Bình luận: 2Lượt xem: 922

mrdp

Tài xế O-H
Em gặp con MESCEDES C250 không hiểu sao không thể mở của không rõ ro ác quy hay tại sao.Em tính cậy của mở lắp ca po sem sao nhưng ngại dòng xe này rất rữ có khi kích hoạt hệ thống trống trộm thì gay mong các truyền cho e tí kinh nghiệm

phamhuy

Tài xế O-H
Ðề: Chìa khóa hồng ngoại meccedec và hệ thống khóa cửa.

Vẫn còn phương án cụ mở bằng chìa cơ. Còn mất chìa có thì cụ cậy cửa đi ạ.

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
Ðề: Chìa khóa hồng ngoại meccedec và hệ thống khóa cửa.

Em gặp con MESCEDES C250 không hiểu sao không thể mở của không rõ ro ác quy hay tại sao.Em tính cậy của mở lắp ca po sem sao nhưng ngại dòng xe này rất rữ có khi kích hoạt hệ thống trống trộm thì gay mong các truyền cho e tí kinh nghiệm

nói như bác là bác vãn đang có khiển cửa nhưng sợ do ác quy hết điện khiển cửa không lên.vậy còn cái chìa cơ không còn ah bác? em đã từng cậy cửa cũng nhiều nhiều xe rồi,có cái nhanh có cái lâu ,và cũng vì không còn cách nào khác nữa.tùy từng loại chốt cửa và tay mở cửa mà mình dùng những dụng cụ khác nhau bác ah.với các dòng xe có công tắc khiển hay tiếp điểm chuột tổng khiển ở cánh lái,bác có thể tháo lốp và vè chắc bùn trước lái ra,dùng bóng đèn thử và chích mát vào các dây của nó cho tổng hoạt động.tất nhiên trường hợp đó bình phải còn đủ điện. chúc bác may mắn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên