Chia sẻ về phần mềm quản lý gara sửa chữa ô tô

ngochoang_sh
Bình luận: 11Lượt xem: 3,551

ngochoang_sh

Tài xế O-H
Kính chào ace oto-hui.
Em đăng chủ đề mong ace nào đã hay đang dùng phần mềm quản lý gara oto Carsoft có thể chia sẽ những ưu nhược điểm, và đối với một gara cỡ nhỏ có cần thiết sử dụng, hay những vấn đề liên quan, hoặc nếu có phần mêm nào ace thấy tốt hơn cũng có thể giới thiệu em với ạ,
xin cảm ơn đã quan tâm.

wensheng

Tài xế O-H
Kính chào ace oto-hui.
Em đăng chủ đề mong ace nào đã hay đang dùng phần mềm quản lý gara oto Carsoft có thể chia sẽ những ưu nhược điểm, và đối với một gara cỡ nhỏ có cần thiết sử dụng, hay những vấn đề liên quan, hoặc nếu có phần mêm nào ace thấy tốt hơn cũng có thể giới thiệu em với ạ,
xin cảm ơn đã quan tâm.
Chưa có dùng nên chưa biết, ké vào đây xem có gì hay ho không

Carsoft.Vn

Tài xế O-H
Kính chào ace oto-hui.
xin cảm ơn đã quan tâm.

Dạ chào anh!
Rất cảm ơn anh em đã có quan tâm đến sản phẩm Carsoft của bên em xây dựng và triển khai.
Anh vui lòng cho bên em contact info để bên em mô tả và tư vấn kĩ hơn về phàn mềm quản lý gara cho xưởng mình anh nhé/
Info của em: Mr Vũ - 0934940262 - carsoft.vn@gmail.com

Trân trọng!

TomNguyen

Tài xế O-H
Mỗi phần mềm đều có một cái hay và một điểm mạnh riêng, nếu bác quan tâm sản phẩm phần mềm quản lý gara này thì bác có thể gọi điện cho em, em sẽ tư vấn nhiệt tình cho bác. Bác cứ liên lạc vào số của em nha: Hiệp - 0916638131

thaioto

Tài xế O-H
nói về carsolf. mình thích cái điểm, chuyển qua BG thực hiện để in Lệnh s/c, và sau đó vẫn s/c bg được. k biết tốt hay xấu. bg muốn chuyển qua excel để tiện cho vài trường hợp, thì phải mua thêm gói đó... not good

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên