cứu giúp cửa gió bmw bên lạnh bên nóng

ngocthanh27
Bình luận: 7Lượt xem: 1,172

ngocthanh27

Tài xế O-H
Con này ga em lạp đủ ạ nay em mới làm song báo cáo với các cụ luôn .moi đầu em tưởng tắc giàn lanh nhung ko phai .vấn đề o chỗ cửa. Gió ngoài một bên moto bị chết ko đóng dc va một vấn đề nữa la không khí nóng ở khoang máy tràn vao khoang xe em phải bít hết những lỗ ở khoang máy cách biệt với khoang trong dan lạnh là ok mới đầu bịt dc cửa gió ngoài những van ko mát lạnh mà phải bịt kín cách biệt dua hai khoang moi hết hẳn các cụ a

Dovietdungxd

Tài xế O-H
Đúng bệnh đấy bác ạ,nếu ga không thiếu,van nước nóng không hỏng thì thập phần là do mô tơ chia gió trên taplo bị hỏng hoặc kẹt.Bác tháo cái này ra phải có máy set lại mới được.Vì mô tơ nó đặt mặc định khi tắt điều hòa là đóng.Chúc bác xử lý nhanh e nó

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Con này ga em lạp đủ ạ nay em mới làm song báo cáo với các cụ luôn .moi đầu em tưởng tắc giàn lanh nhung ko phai .vấn đề o chỗ cửa. Gió ngoài một bên moto bị chết ko đóng dc va một vấn đề nữa la không khí nóng ở khoang máy tràn vao khoang xe em phải bít hết những lỗ ở khoang máy cách biệt với khoang trong dan lạnh là ok mới đầu bịt dc cửa gió ngoài những van ko mát lạnh mà phải bịt kín cách biệt dua hai khoang moi hết hẳn các cụ a
Tôi nghĩ rằng, với trường hợp này, sẽ có mã lỗi của hệ thống điều hòa. Bác dùng máy sẽ chẩn đoán nhanh gọn hơn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên