đại tu dàn thắng KIA K3000 bị báo đèn

Dowload
Bình luận: 8Lượt xem: 1,612

Dowload

Tài xế O-H
Chào các bác
Tình hình là em vừa đại tu dàn thắng KIA K3000 . Thắng vẫn ăn bình thường...nhưng khi nhồi thắng đèn cảnh báo thắng tay lại sáng... đạp thắng bình thường thì không sáng..nhồi liên tục lại sáng..thắng tay thì hạ hết rồi. Mong các bác giúp ạk...

xich-lo

Tài xế O-H
Chào các bác
Tình hình là em vừa đại tu dàn thắng KIA K3000 . Thắng vẫn ăn bình thường...nhưng khi nhồi thắng đèn cảnh báo thắng tay lại sáng... đạp thắng bình thường thì không sáng..nhồi liên tục lại sáng..thắng tay thì hạ hết rồi. Mong các bác giúp ạk...
có thể bác nhồi thắng liên tục ở tốc độ cầm chừng nên áp suất chân không cạn , thường có tiếng kêu te te hoặc đèn cảnh báo sáng lên. bác thử rút giắc điện ở bình chứa áp suất chân không thử coi.

Dowload

Tài xế O-H
có thể bác nhồi thắng liên tục ở tốc độ cầm chừng nên áp suất chân không cạn , thường có tiếng kêu te te hoặc đèn cảnh báo sáng lên. bác thử rút giắc điện ở bình chứa áp suất chân không thử coi.
Cho e hỏi ngu phát... Rút ra r làm gì nữa ạk

AutoLink

Tài xế O-H
Chào các bác
1. Báo thiếu dầu thắng (có thể hư cảm biến mực dầu,..)
2. Chập công tắc báo thắng tay

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào các bác
Có thể trục trặc về mức dầu phanh, mức chân không

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
Bệnh hiện tượng nghiêng lớn về áp xuất hơi chân không của trợ lực phanh không đạt yêu cầu .Có thể thay bộ bơm trợ chân không tai đuôi máy phát thì hết bệnh.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên