Dịch tên các bộ phận bằng bằng tiếng anh

AUTO_TNT
Bình luận: 13Lượt xem: 1,886

AUTO_TNT

Tài xế O-H
ta tạ các bác giúp đỡ, em mới tập đọc tài liệu gặp ngay mấy từ tiếng anh chuyên ngành mà viết tắt như vậy thấy bối rối luôn ko biết đọc sinh ra nãn ghê gớm. Bác nào có cao kiến nào giúp đỡ em được không ạ.

dinhhoioh

Tài xế O-H
ta tạ các bác giúp đỡ, em mới tập đọc tài liệu gặp ngay mấy từ tiếng anh chuyên ngành mà viết tắt như vậy thấy bối rối luôn ko biết đọc sinh ra nãn ghê gớm. Bác nào có cao kiến nào giúp đỡ em được không ạ.
e thì cũng không biết gì, nhưng e thấy có từ điển Longman Dictionary of Contemporary English từ nào không biết bác gõ vào đó, phần mền sẽ đọc giúp bác, còn từ điển chuyên ngành thì bác tìm từ điển OBD viet nam

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác giúp em dịch từ : ACV,PDF, nếu được giúp em dịch nguyên câu luôn. Em lên google tra mà ko ra nên lên đây kiếm " Cáo già" để giúp đỡ.
Muốn gặp cáo già thì phải biết lễ độ. Bác muốn gì thì nói rõ chứ tự nhiên thả câu vào mà chẳng nói gì thì chả ai tiếp

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Người đầu tiên bác gõ chính là giáo viên trên lớp của bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên