Đời xe su xì bo

B
Bình luận: 5Lượt xem: 9,880

haui

Tài xế O-H
em định mua 1 chiếc nhưng em không biết đời xe nên cũng không biết giá để mua cho thích hợp.Anh em nào biết giúp dùm em nhe.....Em cám ơn nhiều

Su sport là tên gọi chung của: Suzuki RGV (Japan), Satria (Thailand), Akira (Malaysia).
xe từ đời 1999 về trước là loại 110, 5 số, đồng hồ 2 kim.
xe từ đời cuối 1999 về sau là loại 120, 6 số, đồng hồ 3 kim.
giá dao động từ 30chai cho tới 150 chai tùy đời xe và chất lượng có còn zin hay không. Do xe hai thì khi may xuống là sửa hết tiền thì thôi :dl:77:
lưu ý: không có xe đời 2003:)) do không nhập về, nếu có là xe đời cuối 2002 thôi.

hui

Tài xế O-H
em định mua 1 chiếc nhưng em không biết đời xe nên cũng không biết giá để mua cho thích hợp.Anh em nào biết giúp dùm em nhe.....Em cám ơn nhiều

Su xì po á hả nó kéo phê lắm, lên 160km/h
Hay là dùng con Excites đi của hãng Yamaha, ra đường bằng ít gió kéo nhoài người lên được 140km/h là hết lên nổi nữa, nó bị lock ở tốc độ 140km/h.
Xe EXcites bền lắm hơn con Su xì po.

longvongauto

Tài xế O-H
Chào bạn!
Mình cũng có ý kiến đóng góp tương tự như của Mr hui, Ecxiter vừa khỏe vừa nhanh, độ bền cũng không kém cạnh gì so với các dòng tương đương... tuy mẫu mã có hơi "mảnh khảnh" 1 chút nhưng bạn có thể hoàn toàn yên tâm và tin tưởng khi ngồi trên yên 1 chiếc Ecxiter.
Chúc bạn thành công!

BKIDZ

Tài xế O-H
Su sport là tên gọi chung của: Suzuki RGV (Japan), Satria (Thailand), Akira (Malaysia).
xe từ đời 1999 về trước là loại 110, 5 số, đồng hồ 2 kim.
xe từ đời cuối 1999 về sau là loại 120, 6 số, đồng hồ 3 kim.
giá dao động từ 30chai cho tới 150 chai tùy đời xe và chất lượng có còn zin hay không. Do xe hai thì khi may xuống là sửa hết tiền thì thôi :dl:77:
lưu ý: không có xe đời 2003:)) do không nhập về, nếu có là xe đời cuối 2002 thôi.

hình như hơi bị nhầm rùi
RG sport, RGV, RGX là của Malaysia
Satria là của Indonesia
Akira, Stinger là của Thailand

RG Sport 110 sản xuất đến hết 1998
RGV 120 thì từ 1998 - 2002
RGX 120 thì bắt đầu từ 2003 đến năm bao nhiêu thì không biệt

Satria 120 thì đến hết năm 2006 là tịt luôn

Akira, Stinger thì không rõ dòng đời chỉ biết đến Stinger đến hết 2001 hay 2002 gì đó là tit.

C

congcv

Khách
Su xì po á hả nó kéo phê lắm, lên 160km/h
Hay là dùng con Excites đi của hãng Yamaha, ra đường bằng ít gió kéo nhoài người lên được 140km/h là hết lên nổi nữa, nó bị lock ở tốc độ 140km/h.
Xe EXcites bền lắm hơn con Su xì po.

Bác ơi em nó có thể đạt tốc độ 160km/h lận đó . động cơ ex là loại động cơ thông minh . khi chạy dứoi 70km/h thì chỉ mở 2 van khi chạy trên 70km/h thì động cơ mở hết 4 van tăng công xuất hơn nhiều lần . Bởi vì không có đường để chạy thôi chứ bác zìa quê em đường tha hồ . Yamaha khác Su ở chổ là khi tăng tốc ở tốc độ cao thì em Su cứ tăng quài còn anh yam thì lên rất chậm khi đã ở tốc độ cao .
chúc vui !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên