hỏi lỗi đèn báo lỗi động cơ xe luvias sáng liên tục

A
Bình luận: 13Lượt xem: 16,853

AdresEnter

Tài xế O-H
xe luvias em mấy ngày trước chạy bt , hôm qua bỗng nhiên chạy qua vũng nước to rồi chiều chạy thì đèn báo lỗi sáng liên tục , em cũng ngại ra hãng vì hồi trước có sửa 1 lần nó đòi thay linh tinh tốn cả mớ tiền , h không biết nên phải làm sao , ai biết giúp em với

duonganh11101

Tài xế O-H
Ra tiệm thì khó nói người ta làm lắm.vì việc nó nhỏ nhặt mà với cả người ta là thợ bạn không biết gì chỉ người ta thế nào được

24.july

Tài xế O-H
Thế này thì khác gì việc biết mình có bệnh mà sợ đi bệnh viện người ta khám ra bệnh mất.
Nêu vấn đề trừu tượng vậy thì làm sao có thể tưởng tượng được ra chứ?

cuncontiti

Tài xế O-H
Ra tiệm thì khó nói người ta làm lắm.vì việc nó nhỏ nhặt mà với cả người ta là thợ bạn không biết gì chỉ người ta thế nào được

Híc cháu lại toàn gặp người chỉ bảo ạ !có người mất chìa khóa muốn về được đến nhà với vợ mà lại có ý không cho tháo nhựa sợ mất zin (bó tay :(:()
luvias là dòng xe gì nhỉ cháu chưa gặp lần nào mới lạ ! (Có thể là câu hỏi ngớ ngẩn các bác thông cảm kaka)

Mr.Ngoc

Tài xế O-H
nếu mà đã biết bệnh của xe rồi thì đem ra hãng chắc mấy ông ngán chẳng muốn làm cho. vì nghĩ mình biết rồi sao còn mang đến cho họ sửa " ảo " :d mang ra với lý do nhẹ nào đó rồi bảo họ xem cho cái đó thì có lẽ ổn hơn. nhưng khéo có khi bị chém nặng :(

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên