Kobelco SK350- 6E phải kết hợp thao tác thì nâng cần mới nhanh

C
Bình luận: 18Lượt xem: 3,290

Công Tý

Tài xế O-H
Em nó có bệnh là nâng cần phải mượn thao tác mới nhanh vào gàu chậm. Máy ghì gàu không có hiện tượng gì tải
Nhà cháu đang kiểm tra và làm một số việc sau
đảo van an toàn. Chỉnh bơm vào màn hình đọc thông số mấy em điện. Ok tháo vệ sinh lọc trên tay trang
Áp khiển 35kg
Áp chính 350kg 2 về
Áp ls bơm 2 . 60kg khi thao tác về không
Áp ls vế bơm 1 thì có giảm nhưng vẫn khoảng 70 đến 80kg
Van điện trên bơm vẫn sống máy không báo lỗi gì. Nhà cháu định đảo balo. Và tháo van 1 chiều và đảo ống ls. Và kiểm tra cây thước mở dầu nhưng máy cần để làm nên chưa thực hiện được mong các cao nhân đọc được thọc cho cháu 1 cái cho nhà cháu biết đường mà mổ xẻ ạ

Công Tý

Tài xế O-H
Nhà cháu đo áp đồng hồ
Vậy là máy sk350-6e rồi
Cụ đo áp bằng đồng hồ hay đo trong

Vậy là máy sk350-6e rồi
Cụ đo áp bằng đồng hồ hay đo trong màn hình
Nhà cháu tháo 2 cây thước cụt gần đường ls thấy 1 bên bỏ tiết lưu đầu ống. Nhưng trong cây có con ốc ở đầu lại ko thấy có cái ty bé bên trong.
Vậy là máy sk350-6e rồi
Cụ nào có tài liệu cho em xin ạ

NgoHoangHa

Tài xế O-H
Nhà cháu tháo 2 cây thước cụt gần đường ls thấy 1 bên bỏ tiết lưu đầu ống. Nhưng trong cây có con ốc ở đầu lại ko thấy có cái ty bé bên trong.

Cụ nào có tài liệu cho em xin ạ
cụ đảo thử ống ty ô áp chính và ls xem bị ở ngăn kéo hay bơm

NgoHoangHa

Tài xế O-H

Công Tý

Tài xế O-H
đảo cả ống ls còn chậm hơn cụ ạ .nhà cháu đã ống bơm đã kiểm tra van trượt trên ngăn kéo .nhưng vẫn chưa phát hiện ra bệnh
khi nâng cần phải mượn thao tác mới nhanh .di chuyển nhanh nhưng cũng ko có biểu hiện động cơ bị ghì tải mặc dù nhà cháu dã chỉnh cả con ốc ls trên ba lô rồi cả ốc séc vô
ốc van điện

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên
Vậy là máy sk350-6e rồi
Đảo ống khi đó áp LS nó như nào
Tựa đề là KOBELCO 350-7 (đã rất hoang mang rồi vì chưa thấy máy Kobelco TRỪ BẢY bao giờ)!!!!!
Sau xác định là SK350-6E mà lại có áp LS thì lại càng hoang mang, bối rối hơn nữa!!!!
Đúng là tớ lạc hậu quá mất rồi (vì chưa thấy, chưa nghe nói máy SK350-6E mà lại có áp LS bao giờ)!!!
:eek::eek::eek:

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên