Link mediafire Spaceclaim plus 2009 full

L
Bình luận: 3Lượt xem: 3,940

lungtung

Tài xế O-H
link down bộ cài spaceclaim 2009 full 32bit+crack
down ở đây
Hướng dẫn crack:

- copy file crack đi kèm vào 1 folder trong ổ C ví dụ :c:/sc
- click phải chuột vào my computer và chọn Propesties, sau đó ta chọn vào mục Remote Setting va xuất hiện giao diện và bạn chọn vào thẻ ( tab nào mà có nút Create Enviroments ) , bấm vào nút Create Enviroments và tạo một biến mới(chọn new) như sau:
Name: SPACECLAIM_LICENSE_FILE
Value: đường dẫn bạn lưu file lic ví dụ như trên C:/sc/spcclm09.dat
file đi kèm(giải nén ra lấy cái spcclm09.dat)
http://www.ziddu.com/download/12420847/spcclm09.dat.html

lungtung

Tài xế O-H
Mình có lên các dd và wed để xem cách crack Spaceclaim 2010 nhưng hoàn toàn không thành công.....tuy nhiên cách crack cũng tương tự như vậy. Cách này mình tự mò trên máy mình xài win xp và đã thành công. Các pạn cùng tham khảo nhé!

Giải nén ta có file spcclm10.dat

Hướng dẫn :
+Tạo một folder C:\licenses rồi copy file crack đi kèm vào 1 folder trong folder vừa tạo : C:\licenses\spcclm10.dat
+Click phải chuột vào my computer chọn Propesties, sau đó ta chọn vào mục Advanced và xuất hiện hộp thoại chọn Enviroments Variables , click New và tạo một biến mới như sau:
Variables Name: SPACECLAIM_LICENSE_FILE
Variables Value: C:\licenses\spcclm10.dat
Chọn Apply và Ok.
Chúc các pạn thành công!

File crack đính kèm :

Down here

prosicky

Tài xế O-H
Mình có lên các dd và wed để xem cách crack Spaceclaim 2010 nhưng hoàn toàn không thành công.....tuy nhiên cách crack cũng tương tự như vậy. Cách này mình tự mò trên máy mình xài win xp và đã thành công. Các pạn cùng tham khảo nhé!

Giải nén ta có file spcclm10.dat

Hướng dẫn :
+Tạo một folder C:\licenses rồi copy file crack đi kèm vào 1 folder trong folder vừa tạo : C:\licenses\spcclm10.dat
+Click phải chuột vào my computer chọn Propesties, sau đó ta chọn vào mục Advanced và xuất hiện hộp thoại chọn Enviroments Variables , click New và tạo một biến mới như sau:
Variables Name: SPACECLAIM_LICENSE_FILE
Variables Value: C:\licenses\spcclm10.dat
Chọn Apply và Ok.
Chúc các pạn thành công!

File crack đính kèm :

Down here
Link đã die rồi bác ơi!
Bác fix lại link cho em nhé!
Thank bác trước!
Có bác nào có bản crack spaceclaim 2011 up hộ giúp anh em luôn nhé!
Em dơn trên mạng vè mà không có crack, hic!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên