Lỗi điều khiển từ xa mở cốp Lexsu is250

H
Bình luận: 18Lượt xem: 3,524

hoa84

Tài xế O-H
chào các bác em đang gặp pan về điều khiển từ xa mở cốp xe is 250 bác nào gặp rồi chia sẻ giúp em cái. em thay bình ắc quy xong bị mất khiển mở cốp sau còn đóng mở cửa bằng điều khiển vẫn ok ạ. bác nào gặp rồi tư vấn giúp em với ạ

Nguyenhuepro

Tài xế O-H
chào các bác em đang gặp pan về điều khiển từ xa mở cốp xe is 250 bác nào gặp rồi chia sẻ giúp em cái. em thay bình ắc quy xong bị mất khiển mở cốp sau còn đóng mở cửa bằng điều khiển vẫn ok ạ. bác nào gặp rồi tư vấn giúp em với ạ
Xem Radio, lên xuống kính có bị mất không. Cắm máy Reset ecu là được nhé. Lexus, bmw, audi tháo cọc ắc quy 15s là bị một trong các lỗi radio, lên xuống kính, mở cốp... như trên

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác kiểm tra những gì rồi. Mà chắc gì đã thế, nó bị từ trước thì sao

hoa84

Tài xế O-H
em có techtream mua ở bên obd không biết có reset được không các cụ nhỉ. em tháo bình ắc quy bị mất mở khóa cốp bằng khiển ạ.

situlenkinh

Tài xế O-H
tháo ắc quy là phải reset rồi bác ơi , dufgn máy test bác ạ

Nguyenhuepro

Tài xế O-H
Tón lại Audi, BMW, MEC, Volvo, Volkswagen, Lexus, Acura.... đã tháo cọc âm bình quá 15s là sẽ bị một trong các lỗi: không nhận chìa khoá không cho tín hiệu đề, lỗi điều khiển khoá cửa, lỗi điều khiển mở cốp, lỗi lên xuống kính, lỗi sấy kính, lỗi radio, lỗi camera lùi... trừ lỗi không nhận chìa khoá ra thì các lỗi khác máy vẫn nổ bình thường và không nổi đèn check, nên không phát hiện ra ngay mà chỉ bị phát hiện lỗi khi cố tình sử dụng các chức năng trên trong quá trình lái xe, lúc này phải reset ECU. Ngược lại các dòng xe bình thường khi bị các lỗi nổi đèn check thông thường, nếu tháo cọc âm bình từ 15s trở lên thì có nghĩa là bạn đang reset ECU để xoá lỗi và mất đèn check.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên