lý do bốc cháy ở xe tải 5 tạ

sac_cdot13tb
Bình luận: 6Lượt xem: 1,062

sac_cdot13tb

Tài xế O-H
hôm qua em có gặp một trường hợp của khách quen gọi cứu hộ xe và chủ xe nói như sau . xe đang chạy thì bốc cháy ở dưới ghế phụ ngay cho của chế lên . em xuống thì chỉ đấu lại đường điện và thay ống hồi xăng về .vì tối nên em cũng không tìm hiểu rõ nguyên nhân làm sao lại bị cháy . do còn non kinh nghiệm lên em nhờ các a giải thích dùm em với .

sakaitus

Tài xế O-H
Cụ chủ hỏi chung chung quá cụ hỏi như thế thì bảo chúng tôi giúp sao. Xe 5 tạ gì hả cụ, xe của cụ bị cháy những cái gì,cụ đã phải làm lại những gì.Chứ cụ cứ hỏi vu vơ vậy thì chịu

sac_cdot13tb

Tài xế O-H
xe su 5 ta. . em muốn hỏi nguyên nhân lam f sao bi cháy o khu vục của chế . vỳ khi e xuống đấu lại điện thi thấy chạy tại đó . chi cháy mất ống hồi xăng va ồng từ lọc gió vào chế . va 1 2 cái dây điện ở đó

mcloren007

Tài xế O-H
xe su 5 ta. . em muốn hỏi nguyên nhân lam f sao bi cháy o khu vục của chế . vỳ khi e xuống đấu lại điện thi thấy chạy tại đó . chi cháy mất ống hồi xăng va ồng từ lọc gió vào chế . va 1 2 cái dây điện ở đó
Chắc chắn chập điện rồi cụ. Dòng xe này hay câu kéo điện linh tinh lắm

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
- Bác phải xác định cái dây bị cháy đó là dây gì thì mới có thể biết được dây đó là nguyên nhân hay nạn nhân
- Khả năng cháy do xăng bị rò

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên