Mazda 3 AT khi vào số & nhấn ga nhanh có tiếng lạ

T
Bình luận: 7Lượt xem: 1,104
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thhung

Tài xế O-H
Nhờ các bác tư vấn giúp em con M3 AT khi vào số, nhấn ga mạnh bắt đầu chuyển động hoặc khi bắt đầu lùi lên dốc 1 chút (khi khởi động với độ cản hoặc nặng lớn) là nghe tiếng cạch 1 cái. Nếu sửa có thể đưa đến đâu để kiểm tra?

Shinshinogi

Tài xế O-H
Xe của cụ đời bao nhiêu ah? đã đi được bao nhiêu km rồi? đã thay dầu số lần nào chưa ah?
Cụ cho thêm ít thông tin của xe đi ah

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
Ðề: Mazda 3 AT khi vào số & nhấn ga nhanh có tiếng lạ

Nhờ các bác tư vấn giúp em con M3 AT khi vào số, nhấn ga mạnh bắt đầu chuyển động hoặc khi bắt đầu lùi lên dốc 1 chút (khi khởi động với độ cản hoặc nặng lớn) là nghe tiếng cạch 1 cái. Nếu sửa có thể đưa đến đâu để kiểm tra?

bác nên đưa xe đến gara cho thợ kiểm tra rồi.bác cho địa chỉ cụ thể để anh em giói thiệu gara cho bác,chứ bác không nói ở chỗ nào thì anh em biết đâu mà lần

thhung

Tài xế O-H

Xe em đời 2004, đã thay dầu hộp số tự động đợt trước tết, chạy được 9,7vạn. nhà thì ở Long Biên nhưng chỗ gara nào làm chuẩn là em chạy qua được ạ.

lehuyvu79

Tài xế O-H

Có thể bị hỏng cao su chân máy,hộp số cụ cho thợ kiểm tra đi nhé.

tritinh1083

Tài xế O-H

Lên hãng đi.Mazda bây giờ cũng có showroom chuyên biệt để sử lí các vấn đề dịch vụ sửa chữa rùi mà...

thhung

Tài xế O-H

Cảm ơn các bác, hôm nào em qua chỗ Năm Tám xem sao ợ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên