Mercedes Training- Một link cho tất cả!

M
Bình luận: 15Lượt xem: 2,589
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

maihuytan

Tài xế O-H
Trước hết xin lỗi các bác phanminhnhat và Aston_martin‎. Không biết là các bác tìm được bằng nguồn nào. Nhưng em tìm được cái link để down mấy cái đĩa Mercedes Training của các bác. Chỉ một link duy nhất, chỉ cần click vào là down về luôn cho dù dung lượng lớn, không cần chia ra các part, tốn thời gian và công sức. Do tài liệu họ chia sẽ miễn phí nên cũng không cần dấu link làm gì cả.

Phần Access our ONLINE STORE! chứa các CD training.
Phần Access our TRAINING PRINT FILES! chứa các files pdf training.
Tha hồ mà down nhé!

duong2024

Tài xế O-H
thán bác nhé! ko biết mấy bác trên diễn đàn tìm cd ở đâu ra mà hay thế nhỉ.chỉ ghét một cái là đòi 50 bài viết.trời ơi,diễn đàn nhiều bài quá rồi,mình pót cái gì lên cũng bị trùng hết.sao đủ 50 bài đây trời.mà đã đủ 50 bài để lại mail cũng chưa chắt được share.tài liệ hay mà các bác tủ ghê quá.

dinhspkt

Tài xế O-H
đề nghị những gì có sẵn thì cho anh em link để lấy về đi! chứ lấy về sau đó upload lên và đòi số lượng bài viết thì thiệt thòi cho anh em mới vào lắm! trong lúc họ rất cần tài liệu để học! mong anh em trong diễn đàn và BQT xem xét lại!

phaocoi

Tài xế O-H
nhưng cái này e xem toàn mec đời thấp thôi hả bác :) con cao nhất là con c209 nhìn như đời 2001 của mec vẫn còn bóng tròn :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên