PC

phuongtham
Bình luận: 3Lượt xem: 1,147

phuongtham

Tài xế O-H
Vẫn là con Pc30uu-3 của em, thay xong dùng được nửa tháng đứt cái gioăng trong tròn đỏ ấy, mất hết thao tác, em tháo ra thay và vệ sinh hết lần nữa, thấy 1 phần gioăng bị cắt ở cái cúc lọc khiển, vệ sinh sạch sẽ, lắp vào thì chỉ quay toa, di chuyển 2 bên, chân vịt chạy ngon lành, các động tác trên cần lên rất chậm như không có áp (Chắc lên bằng áp khiển), áp khiển vẫn đầy đủ 30kg/cm2, mượn đồng hồ cắm ở đường LS về bơm thì khi chạy di chuyển hai bên áp lên bình thường, còn chạy các động tác khác trên cần áp không lên. Mượn tay trang di chuyển vào các động tác lên cần thì cần lên 1 tý rồi ngỏm, Các cụ tư vấn giúp em với ạ !. Lần này bơm em ngon vì vẫn chạy di chuyển ạ

anhhoang67537

Tài xế O-H
Áp khiển đến cốc của mấy thao tác cần ấy khi cụ đổi di chuyển sang lúc ngỏm có còn áp không cụ
Và nếu áp khiển vẫn đạt mà áp ls về bơm không có thì cụ chỉ có thay ngăn kéo khác cho đỡ đau đầu cụ ạ. Chứ em thấy cụ làm đi làm lại như thế cũng vất vả phải k cụ
Thế ngăn kéo cụ đã kiểm tra kỹ chưa. Hạ xuống đem đi test thử trên máy xem cụ ạ

phuongtham

Tài xế O-H
Áp khiển đến cốc của mấy thao tác cần ấy khi cụ đổi di chuyển sang lúc ngỏm có còn áp không cụ
Và nếu áp khiển vẫn đạt mà áp ls về bơm không có thì cụ chỉ có thay ngăn kéo khác cho đỡ đau đầu cụ ạ. Chứ em thấy cụ làm đi làm lại như thế cũng vất vả phải k cụ
Thế ngăn kéo cụ đã kiểm tra kỹ chưa. Hạ xuống đem đi test thử trên máy xem cụ ạ
Dạ ngăn kéo em còn chưa phải đi mạ lại thì cớ gì phải đáp đi chứ cụ :), xe em vẫn ngon mà, em sau 2 ngày cũng xong rồi, hóa ra lắp ngược cái ty bé nhất trong mấy thớt van thôi ạ, tưởng không ngược được mà vẫn ngược, làm mất nguyên can dầu đổ bù vào xe do tháo lắp, lỗi sau lắp ngược lại giống giống cái lỗi hỏng ban đầu nên chủ quan quá ạ, lần này chắc con em ngon lắm rồi

anhhoang67537

Tài xế O-H
H
Dạ ngăn kéo em còn chưa phải đi mạ lại thì cớ gì phải đáp đi chứ cụ :), xe em vẫn ngon mà, em sau 2 ngày cũng xong rồi, hóa ra lắp ngược cái ty bé nhất trong mấy thớt van thôi ạ, tưởng không ngược được mà vẫn ngược, làm mất nguyên can dầu đổ bù vào xe do tháo lắp, lỗi sau lắp ngược lại giống giống cái lỗi hỏng ban đầu nên chủ quan quá ạ, lần này chắc con em ngon lắm rồi
hi. Em tưởng bác tháo bung bét hết ra rồi nên em nói vậy bác thông cảm. Chúc mừng bác nhé.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên