"Tình đồng nghiệp - Nghĩa anh em" chủ đề Gala Dinner 2019

Canh Miếu
Bình luận: 0Lượt xem: 2,887

Canh Miếu

Gác cổng O-H
Nhân viên
logo Brother hood OTO HUI.jpg

Tình đồng nghiệp, Nghĩa anh em!

Gala Dinner là sự kiện cuối cùng để khép lại năm 2019 và mở ra cánh cửa mới cho năm 2020. Đây cũng là chương trình được định hướng theo phong cách; Chân thành, gần gũi, gắn kết, nhiệt huyết và ngập tràn yêu thương, không mang tính hình thức, không mang tính quảng bá mà phải làm sao cho "Thật đậm chất kỹ thuật, thật cảm xúc phiêu linh"

Và năm nay chúng ta lựa chọn thông điệp "Tình đồng nghiệp, Nghĩa anh em" và nơi tổ chức là một hòn đảo "Cô đơn" nằm trong quần thể du lịch Hồ Núi Cốc một địa danh nổi tiếng của vùng đất Thái Nguyên nhằm mong muốn đưa tất cả những anh em tham gia "lạc" vào một cuộc chơi chỉ dành riêng cho những người anh em nhiệt huyết với tinh thần "Lương sơn bạc" đậm nghĩa tình anh em!

Hà Nội tuy thuận lợi đủ đường cho anh em ăn chơi ngủ nghỉ nhưng chỉ như thế thì sẽ không thể hiện hết "cái chất" của anh em chúng ta. Vì lẽ đó BQT rất mong muốn mời những anh em nhiệt huyết tham gia quẩy 1 lần thâu đêm, chơi một lần đúng nghĩa cùng những bằng hữu đồng nghiệp của mình để biết rằng "Chơi được thì sẽ làm được và cách chơi chính là cách sống".

Lần tham gia này có thể sẽ không đông đảo nhưng chắc chắn sẽ rất chất. Chúng ta sẽ gặp những người cần gặp, chơi những người cần chơi và chơi hết mình để cùng tạo nên một đêm "Tình đồng nghiệp, Nghĩa anh em" đầy cảm xúc.
Kính mời và hẹn gặp anh em nhé

Link đăng ký tham gia: https://bom.to/5f4AWu

Nguyễn Thanh Đàm

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên