tư vấn gắn camera chống trộm

vandat571992
Bình luận: 2Lượt xem: 816

vandat571992

Tài xế O-H
chào cả nhà em đang muốn tự chế 1 cái camera có thể quay video được. từ 1 cái laptop và 1 cái webcam.mọi nhà có ý tưởng gì giúp em chế dc ko ah. em định mua thêm cái webcam mà ko biết chế dc ko ah. hay cần phần mềm gì để kết nối nó ko ah.em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
chào cả nhà em đang muốn tự chế 1 cái camera có thể quay video được. từ 1 cái laptop và 1 cái webcam.mọi nhà có ý tưởng gì giúp em chế dc ko ah. em định mua thêm cái webcam mà ko biết chế dc ko ah. hay cần phần mềm gì để kết nối nó ko ah.em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ
Cụ cứ mua webcam usp2.0 nó có cái đĩa DRIVE cụ gắn vào chạy ầm ầm . muốn quay lại thì có gì khó . sử dụng phần mềm quay phim màn hình desktop là oke thôi chứ có gì khó

vandat571992

Tài xế O-H
Cụ cứ mua webcam usp2.0 ó có cái đĩa DRIVE cụ gắn vào chạy ầm ầm . muốn quay lại thì có gì khó . sử dụng phần mềm quay phim màn hình desktop là oke thôi chứ có gì khó
bác khoadongluc có thể chi tiết cho em tí được ko ah. mua webcam bình thường mà máy bàn hay sài được ko bác. và sài gòn mua ở đâu bác, em vào đây mới dc mấy tháng nên em chưa biết đường bác ah

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên