Xe tải 5 tạ trường hải

nupakachy
Bình luận: 4Lượt xem: 1,094

nupakachy

Tài xế O-H
các cụ tư vấn giúp em ạ
chả là em đang gặp con xe trường hải đang chạy bình thường thì đột ngột hụt ga và tắt máy, khởi động mãi cũng ko nổ. em ktra áp bơm xăng, bugi, cảm biến ga, điện kim phun vẫn bình thường, lúc ktra có con van cửa gió bị chết em thay rồi, đề nổ dc 1 lúc xong giật giật rồi ngủm, trưa nắng quá mà em chưa tìm ra, mong các cụ chỉ giáo

quanglongck

Tài xế O-H
các cụ tư vấn giúp em ạ
chả là em đang gặp con xe trường hải đang chạy bình thường thì đột ngột hụt ga và tắt máy, khởi động mãi cũng ko nổ. em ktra áp bơm xăng, bugi, cảm biến ga, điện kim phun vẫn bình thường, lúc ktra có con van cửa gió bị chết em thay rồi, đề nổ dc 1 lúc xong giật giật rồi ngủm, trưa nắng quá mà em chưa tìm ra, mong các cụ chỉ giáo
Xe chạy liên tục ko bạn kiểm tra nhiên liệu xem thế nào, có khi bị tắc bận, xăng kém chất lượng đấy

vanbaoto

Tài xế O-H
các cụ tư vấn giúp em ạ

Cụ xem nắp thùng xăng có kín quá ko

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên