xe yamaha

P
Bình luận: 8Lượt xem: 2,681

phongtran

<BR>...DÂN CHƠI XE MÁY...</BR>
bạn đi tốc độ cao nhưng pô xe có ra khói k? cân chỉnh xăng gió nhưng có nghe tiếng hút từ pô e k? pos bài có dấu cho dễ hiểu nha bạn

silimited

Tài xế O-H
cac bac oi cho em hoi vỏi xe cua em oi mua dc 6thang ma gio di voi toc do cao thi ko co chuyen gi sa

dau tien can kiem tra loc gio,kiem tra bugi,dieu chinh xang+gio(neu can). neu chua het benh thi kiem tra bo xu li khi thai,van cat gio. chuc thanh cong!

taurus_do

Tài xế O-H
pác phongtran có cái xe giống xe tui thế.Giống từ hãng xe đến căn bệnh à.nhưng của pác tự nhiên bị thế hay vì lí do gì.còn của tui thì sau khi rửa xe ngoài tiệm xong về là bị à.Lúc đầu bị đang đi tự nhiên nó nổ pạch pạch vài cái là tự trượt dài rùi chết máy và dừng lại,ga ko có tác dụng(giống trượt tay ga vậy).Sau khi cân chỉnh van xăng+gió,lau buzi,thổi buồng đốt xong giờ đi lai bình thường nhưng vẫn còn căn bệnh khi đi tốc độ cao thi ko sao,khi đi chậm thì thỉnh thoảng nghe đánh pụm cái.
pác nào bít thì chỉ dùm em và pác phongtran cách chữa với.càng cụ thể càng tốt

son766

Tài xế O-H
do la benh cua dong yamaha do bac oi. thuong thi sang ra bac keo e rui de may no nong ti rui di. con viec di cham ma no hut hut la bac chinh che do cam chung chua on dinh. bac toi ki thuat vien yamaha noi dem dong ho dien tu chinh lai che do cam chung la ok a

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên