Cách kiểm tra biến mô của hộp số tự động xe toyota còn tốt hay bị hư thế nào

hunghanam
Bình luận: 73Lượt xem: 14,442

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
bác lại đá đểu rồi:p:p ý bác nói cụ ấy dịch từ tài liệu nước ngoài chứ gìaccidentvoiture
Đá thẳng, đá thật luôn. Một là bác ấy dịch sai, hai là chép lại của một thằng khác dịch sai mà vẫn chấp nhận hoặc không nhận ra cái sai đó nên mang lên đây đãi bà con

ga_auto37

Tài xế O-H
Đá thẳng, đá thật luôn. Một là bác ấy dịch sai, hai là chép lại của một thằng khác dịch sai mà vẫn chấp nhận hoặc không nhận ra cái sai đó nên mang lên đây đãi bà con
lên đây kiểm chứng cái mình học được vẫn tốt mà bác..nhiều cái em học trên mạng em vẫn hay đưa lên đây noi chuyện..anh em đọc nếu thấy đúng sai se tranh luận cái mình học được chuẩn không..thì đó lại cái tốt cho mình

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
lên đây kiểm chứng cái mình học được vẫn tốt mà bác..nhiều cái em học trên mạng em vẫn hay đưa lên đây noi chuyện..anh em đọc nếu thấy đúng sai se tranh luận cái mình học được chuẩn không..thì đó lại cái tốt cho mình
Vâng, vì vậy tôi đá thật để anh em khác không bị hiểu sai

hunghanam

Tài xế O-H
nếu anh tháo chỉ kiểm tra mỗi biến mô không kiểm tra số thì anh không cần tháo bơm ra đâu..anh tháo mỗi biến mô bung ra..anh lấy roto đút vào đầu trục số luôn nên anh không cần tháo bơm ra làm chi cho mệt
van chua hiểu lăm em
à thao biên mô ma ko bổ số lây bom dau thi co cai gi mà kiêm tra đuoc em

trannhatanh

Tài xế O-H
nếu anh tháo chỉ kiểm tra mỗi biến mô không kiểm tra số thì anh không cần tháo bơm ra đâu..anh tháo mỗi biến mô bung ra..anh lấy roto đút vào đầu trục số luôn nên anh không cần tháo bơm ra làm chi cho mệt
Ý bác là sao em vẫn chưa hiểu ạ.tức là muốn kiểm tra biến mô thì ta phải thoát bơm dầu ra đúng ko ạ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên