Có mấy cái pan về điện mời các cụ vô chém hộ

thaoha
Bình luận: 64Lượt xem: 6,892

Lý thị Miên

Máy công trình OH
vc xóa lỗi ko bao giờ đc,chỉ có làm láo là đc luôn.
vc cụ thay cuộn solenoi ko đúng thông số vỡn nổi lỗi E03 như thường .nhà cháu nhớ ko nhầm trị số soleno>>>30 om nếu mà 25 ôm vỡn báo lỗi như thường mặc dù vẫn làm vc bình thường

Kính cụ ! coi như việc Quay sàn vẫn là oke duy chỉ Tit Tit kèm E03 nhảy loạn cả lên, chẳng hay cách "chỉ có làm láo là đc luôn" của cụ là cách gì vậy, cụ bày đường cho hươu chạy đc không =))=))=))

thaoha

Moderator

Kính cụ ! coi như việc Quay sàn vẫn là oke duy chỉ Tit Tit kèm E03 nhảy loạn cả lên, chẳng hay cách "chỉ có làm láo là đc luôn" của cụ là cách gì vậy, cụ bày đường cho hươu chạy đc không =))=))=))

chà cụ nói thế thì nhà cháu bít phơi bày với cụ sao nhỉ.có cái công tắc sắt dưới bảng cầu chì cụ bật lên sẽ mất E03.nhưng nó sẽ hiện khóa quay sàn,còn muốn triệt để cách làm láo chỉ có tháo hộp CPU ra chọc ngoáy.tiếp theo mời cụ đĩa bay zô tiếp chiêu cụ bà ạ

à mà cụ bà chơi khó nhá IC QU...HA.lại còn bẫy nhà cháu giờ mới nhìn ra
túm lại cụ muốn dùng IC.thì cụ phải đấu phụ tải ra ngoài zô cái chi cũng đc miễn là kín mạch

Diabay

Tài xế O-H
Đang nghía mấy cái hình của cụ đây.

Cái táp có 1 loạt con công xuất, tui thấy hình như 1 con có mark là K 2401, vì thế mới nghi là Mos.

Mắt kém, lần theo mạch khó quá. :D

Diabay

Tài xế O-H
Bác thaoha ơi:

Chưa thể soi được sơ đồ mạch.

Cái chiết áp bán chỉnh R697 để chỉnh cái gì đó bác. Có phải là để chỉnh dãi ga không ?

Lý thị Miên

Máy công trình OH

Mắt kèm nhèm rồi thì xài kính lúp đi cụ =))=))

vc cụ thay cuộn solenoi ko đúng thông số vỡn nổi lỗi E03 như thường .nhà cháu nhớ ko nhầm trị số soleno>>>30 om nếu mà 25 ôm vỡn báo lỗi như thường mặc dù vẫn làm vc bình thường
khi đã xử lý xong ắt sẽ hết EO3

Tiểu đồng tôi ''đội mũ bảo hiểm'' rồi phán thế này nhé :)):)):)): Sau khi cấy tạm IC qu-ha rồi Chiết ghép cái mạch thằng van Ax để mở thắng quay sàn qua cái mạch thằng van Ay bên cạnh là tiêu tùng E03 luôn !

LÀM BẬY ĂN BẠ !:)):)):)):))

Lý thị Miên

Máy công trình OH
đang nghía mấy cái hình của cụ đây.

Cái táp có 1 loạt con công xuất, tui thấy hình như 1 con có mark là k 2401, vì thế mới nghi là mos.

Mắt kém, lần theo mạch khó quá. :d

Vc cụ thay cuộn solenoi ko đúng thông số vỡn nổi lỗi e03 như thường .nhà cháu nhớ ko nhầm trị số soleno>>>30 om nếu mà 25 ôm vỡn báo lỗi như thường mặc dù vẫn làm vc bình thường
khi đã xử lý xong ắt sẽ hết eo3

chà cụ nói thế thì nhà cháu bít phơi bày với cụ sao nhỉ.có cái công tắc sắt dưới bảng cầu chì cụ bật lên sẽ mất e03.nhưng nó sẽ hiện khóa quay sàn,còn muốn triệt để cách làm láo chỉ có tháo hộp cpu ra chọc ngoáy.tiếp theo mời cụ đĩa bay zô tiếp chiêu cụ bà ạ

à mà cụ bà chơi khó nhá ic qu...ha.lại còn bẫy nhà cháu giờ mới nhìn ra
túm lại cụ muốn dùng ic.thì cụ phải đấu phụ tải ra ngoài zô cái chi cũng đc miễn là kín mạch

không chơi kiểu sửa bài lão nhá !!!!:)):)):)):)):))

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê

Cái táp có 1 loạt con công xuất, tui thấy hình như 1 con có mark là K 2401, vì thế mới nghi là Mod.

Cụ đừng kêu tên em mà làm gì, cái món này em xin chịu không bói được, các cụ cứ thiên nhiên mà quất nhá.=))=))=))

Diabay

Tài xế O-H
cụ đĩa bay chuồn đâu roài .tiếp tục chứ sao lại bỏ giở chừng thế này

Vưỡn đang soi tiếp để cố gắng hy vọng nâng đời lên hơn -3 đấy chứ cụ. Nhưng chưa có thực tế nên ú ớ lém.

Hỏi cụ mấy câu rồi mà cụ chẳng cho biết gì cả. :D

Thân.

thotien

ăn may là chính
Vưỡn đang soi tiếp để cố gắng hy vọng nâng đời lên hơn -3 đấy chứ cụ. Nhưng chưa có thực tế nên ú ớ lém.

Hỏi cụ mấy câu rồi mà cụ chẳng cho biết gì cả. :D

Thân.

cụ cứ củ từ.cụ ý còn đang mải kiếm ăn,rồi cụ ý sẽ trả lời cụ thỏa đáng

Diabay

Tài xế O-H
cụ đĩa bay chuồn đâu roài .tiếp tục chứ sao lại bỏ giở chừng thế này

Ay za...!

Tui tìm được sơ đồ các đầu in-uot của hộp PC200-7 rùi cụ thaoha ạ!

Cụ không phải cấp sơ đồ mạch chuyện này nữa, chờ cụ lâu quá. Mong cụ luôn hỉ xả.

Tui đang lần mò mạch đây. Đang phấn đấu theo các cụ.

Thân ái.

thaoha

Moderator
Ay za...!

Tui tìm được sơ đồ các đầu in-uot của hộp PC200-7 rùi cụ thaoha ạ!

Cụ không phải cấp sơ đồ mạch chuyện này nữa, chờ cụ lâu quá. Mong cụ luôn hỉ xả.

Tui đang lần mò mạch đây. Đang phấn đấu theo các cụ.

ko phải ko gửi mà mấy hôm nay bận quá nên cụ thông cảm cho ạ

Lý thị Miên

Máy công trình OH
Cụ THẢO giải lao lâu thế !:)):)):)).

Có pha này các cụ phái âm binh bắt giùm cái nè !

Xe pc200-6 đang làm việc tốt, chỉ nghỉ thay ca, tài xế lên bật khóa thì màn hình báo E02, E03 ( Tải nặng kèm bó thắng quay). Đề nổ máy vẫn tăng giảm ga bình thường nhưng không tắt máy bằng chìa khóa đc. Liệu tẻo Generator có sinh bịnh đó k ? ( Mất nguồn dưỡng hậu :32::32::32:)

thaoha

Moderator
Cụ THẢO giải lao lâu thế !:)):)):)).

Có pha này các cụ phái âm binh bắt giùm cái nè !

Xe pc200-6 đang làm việc tốt, chỉ nghỉ thay ca, tài xế lên bật khóa thì màn hình báo E02, E03 ( Tải nặng kèm bó thắng quay). Đề nổ máy vẫn tăng giảm ga bình thường nhưng không tắt máy bằng chìa khóa đc. Liệu tẻo Generator có sinh bịnh đó k ? ( Mất nguồn dưỡng hậu :32::32::32:)
[/QUO

nhà cháu đang bận quá .cụ bà soi giúp hộ nhà cháu với nhá

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Chủ đề bác đang quan tâm

Bên trên