Diễn đàn xe máy công trình chính thức có người quản lý !

khoadongluc
Bình luận: 46Lượt xem: 10,849
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Phạm Vỵ

Tài xế O-H
Sau bao ngày tháng "Mồ côi" lãnh đạo, hoạt động theo hình thức tự phát thì nay, giờ phút thiêng liêng này ( 0h 5p18'') đã chính thức có người đứng ra nhận trách nhiệm làm MOD (Quản trị) cho chuyên mục này!
- Như chúng ta đã biết Diễn đàn xe máy công trình được lập ra trên trang O-H vào ngày 14/3/2011 và lặng lẽ hoạt động cho đến ngày hôm nay, trong quá trình xây dựng chúng tôi xin ghi nhận công lao và quá trình đóng góp của các cụ sau đây :
1. Cụ thayboixemvoi.
2. Cụ komatsu-6.
3. Cụ LẠC HẬU.
4. Cụ hyundai.
5. Cụ giẻ rách.
6. Cụ LOMO.
7. Cụ sangdenso.
8. Cụ duongpn.
9. Cụ bomva_2012

10. Và các cụ cùng cha khác mẹ với mấy cụ trên như : ANONYMOUS, Thiển Cận, chocgaybanhxe, nemdadautay, ...
-Từ thời gian tự phát đến nay diễn đàn Xe máy công trình đang được rất nhiều anh em ủng hộ và có tầm ảnh hưởng to lớn đến ngành máy công trình Việt Nam.
Từ 2 cái gạch đầu dòng trên. Tôi thiết nghĩ đên giờ phút này nênrất nên có một người cầm trịch để duy trì và phát triển Diễn đàn XMCT phát triển thật mạnh . Được sự tin tưởng cũng như sự nhiệt tình giới thiệu , đề cử của anh em tôi xin trân trọng thông báo đến toàn thể anh em máy công trình 1 tin cực kỳ vui đó là : Cụ thayboixemvoi sẽ chịu trách nhiệm phát triển mảng máy công trình trên diễn đàn O-H!
Mong toàn thể anh em máy công trình cố gắng phát triển cho mảng này cùa chúng ta thật mạnh và đoàn kết ! Xin cùng nhau nâng ly chúc mừng và cảm ơn cụ thayboixemvoi!
Tôi xin nhiệt liệt chúc mừng "tiểu ban" xe máy công trình đã có thủ lĩnh của mình, đặc biệt chúc mừng Thayboixemvoi nay trở thành Thayboixemaycongtrinh. Lĩnh vực này hay đấy. Hôm nào đi công tác Hải Phòng phải bắt Thayboixemvoi chiêu đãi mới được.

sangdenso

Tài xế O-H
chước hết em xin chúc mừng bác thầy bói mù lên chức chưởng môn phái cần dài. sau nữa em phản đối cụ và các cụ khác nói mod chẳng là cái gì. em xin nói đó là sự tin tưởng của người sáng lập diễn đàn, là tình yêu và cả lòng kính trong của anh em dành cho một cá nhân yêu tú, đó ko thể là hư danh như các bác nghĩ.

bomva

Tài xế O-H
em xin chúc mừng bác thayboixemvoi lên chức đội trưởng XMCT.chúc mảng XMCT sẽ ngày càng phát triển dưới sự dìu dắt của bác!!!!!!!!!

MyPower

Tài xế O-H
Chúc mừng cụ THAYBOIXEMVOI thăng quan tiến chức. Chúc mừng anh em XMCT đã có người lãnh đạo. Chúc mừng cụ KDL đã hoàn thành được ý nguyện.
- Khi nào cụ khao chức nhớ báo anh em nhá:101::D:b

Với những cá nhân xuất sắc như thế này mở đường cho O-H thẳng tiến thì không có sông núi nào cản được

sangdenso

Tài xế O-H
bác thày bói mù thật ra đã có quyền lâu rồi, quyền lực về tuổi tác, quyền lực về mặt chuyên môn, quyền lực dc phong tặng, giờ thêm tý địa vị nữa thôi. trong lòng anh em thì bác là thủ lĩnh lâu rồi

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
Rất xin lỗi vì chưa trả lời cho các cụ được.

Tôi xin hứa sau khi chiến xong mấy chú voi còi và giải quyết mấy việc dưới cơ sở ổn thỏa sẽ có "nhời" tạ lỗi đến từng cụ ạ.

XIN CÁM ƠN TẤM THỊNH TÌNH CỦA CÁC CỤ Ạ !!!!!

Bây giờ tôi chỉ có thể nói thế này thôi:

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên
Mấy hôm nay bận nên bây giờ mới vào diễn đàn, mới thấy !! Trễ còn hơn không !! Xin chúc mừng MOD mới nhé. Cũng xin chúc diễn đàn OTO-HUI ngày càng phát triển.

Thân ái.

L

LỌ MỌ

Khách
Mấy hôm nay bận nên bây giờ mới vào diễn đàn, mới thấy !! Trễ còn hơn không !! Xin chúc mừng MOD mới nhé. Cũng xin chúc diễn đàn OTO-HUI ngày càng phát triển.

Thân ái.

Em chào bác LẠC HẬU ợ !!! Em cũng như mọi người đều rất mong có sự hỗ trợ của bậc tiền bối như Bác ự !!!

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê

Thân ái.

Xin hân hoan chào đón sự trở lại của cụ LẠC HẬU.

Bình thường thì em chém gió khiếp lắm, không hiểu tại sao viết những dòng này cho cụ lại khó đến thế. Nó khó ở chỗ phải viết làm sao để thuyết phục được cụ, để cụ cùng tham gia với anh em trong chuyên mục XMCT này với cương vị một Mod đich thực.

Thôi thì có sao em nói vậy, đúng với tác phong của một người thợ đam mê cái sự nghiệp dính đầy dầu mỡ này.

Như bài đầu tiên được làm Mod, em trích dẫn lại nhé:
"1-Bất cứ lúc nào, bất cứ ai tự nhận thấy mình đủ tài đủ đức đề đạt là tớ xin nhường chức ngay lập tức."
Tài đức thì cụ hơn em là điều chắc chắn, nhưng sẽ không bao giờ cụ lại tự mình đề đạt vấn đề đó.

Đã nửa đời người chúng ta đã bôn ba và chinh chiến trên mặt trận XMCT. Đã có rất nhiều cái bỡ ngỡ và ấu trĩ của những ngày đầu bước vào lĩnh vực này mà chúng ta đã mắc phải. Chúng ta đã vượt qua được nó, đã đúc kết được nhiều kinh nghiệm, có khi phải trả giá bằng máu và nước mắt. Thế thì tại sao chúng ta lại khư khư giữ chặt lấy "nó", trong khi đó các anh em mới bước chân vào nghề, hoặc những ai không có may mắn được học đúng cái chuyên ngành về XMCT. Họ đang dò dẫm từng bước để vượt qua nó, nhiều lúc họ lại dẫm vào đúng những "vết xe đổ" mà chúng ta đã vấp phải.

Có thể coi đây là "CƠ DUYÊN và CƠ HỘI" ngàn năm có một, để chúng ta cùng chia sẻ những kinh nghiệm mà tất cả anh em ta đã đúc kết từng ấy năm để giúp sức cho những ai đang bắt đầu đồng hành cùng chúng ta trong cái sự nghiệp dầu với mỡ này nhỉ.
Đó là tương lai của chúng ta, là mong muốn của mỗi chúng ta, biết đâu nó lại là một TƯƠNG LAI HUY HOÀNG VÀ SÁNG LẠN.

Để tập hợp tất cả sức mạnh của mỗi người đam mê và yêu nghề trong chúng ta và biến nó thành hiện thực thì công việc sẽ rất nhiều và quá sức đối với trình độ một anh Mod quèn như em.

Em tha thiết đề nghị cụ hãy cùng tham gia với các anh em đam mê XMCT trên danh nghĩa một người anh cả, một người chỉ huy, một MOD...No.1.

Thật sự là em hết chữ để gõ rồi, câu chữ loằng ngoằng, câu cú lủng củng, chỉ có tấm lòng là thật mong cụ chiếu cố cho.

Em xin hết ạ.

dynamic

Tài xế O-H
Xin chúc mừng bác thayboixemvoi ạ, mấy theard XMCT em đọc mà cứ thấy không khí ở đây hừng hực khí thế, chúc diễn đàn XMCT phát triển mạnh mẽ hơn nữa trong thời gian tới!

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên
Xin hân hoan chào đón sự trở lại của cụ LẠC HẬU.

Bình thường thì em chém gió khiếp lắm, không hiểu tại sao viết những dòng này cho cụ lại khó đến thế. Nó khó ở chỗ phải viết làm sao để thuyết phục được cụ, để cụ cùng tham gia với anh em trong chuyên mục XMCT này với cương vị một Mod đich thực.

Thôi thì có sao em nói vậy, đúng với tác phong của một người thợ đam mê cái sự nghiệp dính đầy dầu mỡ này.

Như bài đầu tiên được làm Mod, em trích dẫn lại nhé:

Tài đức thì cụ hơn em là điều chắc chắn, nhưng sẽ không bao giờ cụ lại tự mình đề đạt vấn đề đó.

Đã nửa đời người chúng ta đã bôn ba và chinh chiến trên mặt trận XMCT. Đã có rất nhiều cái bỡ ngỡ và ấu trĩ của những ngày đầu bước vào lĩnh vực này mà chúng ta đã mắc phải. Chúng ta đã vượt qua được nó, đã đúc kết được nhiều kinh nghiệm, có khi phải trả giá bằng máu và nước mắt. Thế thì tại sao chúng ta lại khư khư giữ chặt lấy "nó", trong khi đó các anh em mới bước chân vào nghề, hoặc những ai không có may mắn được học đúng cái chuyên ngành về XMCT. Họ đang dò dẫm từng bước để vượt qua nó, nhiều lúc họ lại dẫm vào đúng những "vết xe đổ" mà chúng ta đã vấp phải.

Có thể coi đây là "CƠ DUYÊN và CƠ HỘI" ngàn năm có một, để chúng ta cùng chia sẻ những kinh nghiệm mà tất cả anh em ta đã đúc kết từng ấy năm để giúp sức cho những ai đang bắt đầu đồng hành cùng chúng ta trong cái sự nghiệp dầu với mỡ này nhỉ.
Đó là tương lai của chúng ta, là mong muốn của mỗi chúng ta, biết đâu nó lại là một TƯƠNG LAI HUY HOÀNG VÀ SÁNG LẠN.

Để tập hợp tất cả sức mạnh của mỗi người đam mê và yêu nghề trong chúng ta và biến nó thành hiện thực thì công việc sẽ rất nhiều và quá sức đối với trình độ một anh Mod quèn như em.

Em tha thiết đề nghị cụ hãy cùng tham gia với các anh em đam mê XMCT trên danh nghĩa một người anh cả, một người chỉ huy, một MOD...No.1.

Thật sự là em hết chữ để gõ rồi, câu chữ loằng ngoằng, câu cú lủng củng, chỉ có tấm lòng là thật mong cụ chiếu cố cho.

Em xin hết ạ.

Úi chao !! May mà "..không hiểu tại sao viết những dòng này cho cụ lại khó đến thế.." mà còn dài vậy.=))=))=))=))

Thực tâm thì TỚ rất thích viết bài, sửa bài ở chuyên mục này, diễn đàn này, chỉ e là "CƠM ÁO GẠO TIỀN" lấy hết thời gian của TỚ thôi. Xin hứa rằng sẽ hết sức cộng tác (trong điều kiện thời gian cho phép) với tất cả anh em ở đây.

Chỉ xin Bác Admin cho TỚ cái chức năng sửa được bài để phụ với anh em sửa những bài viết không dấu hay sai chính tả, khó hiểu nhằm giúp mọi người đọc dễ hiểu hơn thôi nhé; còn các chức năng khác (xóa bài, khóa nick v.v...) thì xin thôi.

Một lần nữa, xin bày tỏ lòng trân trọng với nhiệt tình của MOD PM1967 nói riêng và Ban quản trị diễn đàn này nói chung với sự nghiệp máy công trình.

phatminh1967

Tài xế O-H
Úi chao !! May mà "..không hiểu tại sao viết những dòng này cho cụ lại khó đến thế.." mà còn dài vậy.=))=))=))=))

Thực tâm thì TỚ rất thích viết bài, sửa bài ở chuyên mục này, diễn đàn này, chỉ e là "CƠM ÁO GẠO TIỀN" lấy hết thời gian của TỚ thôi. Xin hứa rằng sẽ hết sức cộng tác (trong điều kiện thời gian cho phép) với tất cả anh em ở đây.

Chỉ xin Bác Admin cho TỚ cái chức năng sửa được bài để phụ với anh em sửa những bài viết không dấu hay sai chính tả, khó hiểu nhằm giúp mọi người đọc dễ hiểu hơn thôi nhé; còn các chức năng khác (xóa bài, khóa nick v.v...) thì xin thôi.

Một lần nữa, xin bày tỏ lòng trân trọng với nhiệt tình của MOD PM1967 nói riêng và Ban quản trị diễn đàn này nói chung với sự nghiệp máy công trình.

Mấy hôm nữa KDL và Hyundai tới nhà "tính sổ" với cụ đó.:)):)):))

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên

Xin chào anh!
Hiện các chức năng xóa , sửa, khóa bài viết anh đã có thể sử dụng ! Trước hết xin thay mặt toàn anh em Máy Công Trình nói riêng và diễn đàn kỹ thuật O-H nói chung gửi lời cảm ơn tới anh ! Rất mong anh bớt chút thời gian dìu dắt đàn em , Công hiến cho sự phát triển chung của ngành máy công trình Việt Nam thêm phát triển , Bản thân em hy vọng và ngày ngày vẫn mong muốn rằng : "Khi nội tại chúng ta phát triển thì kéo theo sự phát triển chung của 1 cộng đồng và cộng đồng đó mang đầy đủ ý nghĩa của một nơi cho những người đến với kỹ thuật bằng cái tâm , cái tầm của mình !" Anh em đã PM , Call , mail .. cho em khá nhiều về việc đề đạt gửi thư mong anh dìu dắt cho mục máy công trình . Bản thân em cũng biết mỗi người đều có công việc và có cuộc sống của mình song nếu tất cả đều dừng lại ở mức độ "đọc" em e sợ rằng 1 ngày nào đó chính những thế hệ đàn em sau nay sẽ không còn cơ hội để vươn qua nổi cái tầm của những "Người anh cả " vốn dĩ còn quá nhiều tiềm năng để phát triển.
Một lần nữa xin cảm ơn anh!
Em
Đàm

NDC

Tài xế O-H
Em rất phấn khởi khi biết bác thayboixemvoi đã đồng ý gánh vác trọng trách đối với AE trong diễn đàn mảng xe máy công trình. Chúc bác luôn luôn mạnh khỏe, chúc diễn đàn xe máy công trình trên OH ngày càng phát triển manh mẽ.

thaianh

Tài xế O-H
ĐƯỢC cụ THAYBOI 67 cầm cờ lại có cụ LACHAU hộ tống thì mảng MCT , xẽ lớn mạnh ,và hậu xinh được nhờ rồi!!

demag115

Tài xế O-H
'' THẾ MỚI LÀ NGƯỜI VIỆT NAM '' cảm ơn những dòng tâm huyết của các vị tiền bối.em tin chắc với sự nhiệt tình đóng góp của tất cả các bác cộng đồng maycongtrinh việt nam sẽ lớn mạnh nhanh chóng . chuc tất cả các bác sức khỏe rồi dào để tiếp tục có những đóng góp cho sự phát triển của VIETNAM

audiq7pro

Tài xế O-H
Chúc mừng diễn đàn xe máy công trình đã có mod là cụ thayboixemvoi. chúc cụ thật nhiều sức khỏe để xây dựng diễn đàn ngày một lớn mạnh.

TECHNOLOGYCK4

Tài xế O-H
xin chúc mừng cụ xem voi nhé .các bác trong diễn đàn chúng ta cùng bác xem voi chia sẻ những kinh nghiệm làm cho ngành máy công trình việt nam phát triển rực rỡ hơn ,xin chúc mừng .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên