Điều hoà lanos đời 2000 thay thử 2 lốc vẫn không mát

TienManhBV
Bình luận: 25Lượt xem: 3,343

buiphongtran

Tài xế O-H
dòng lốc này có 1 cái lưới lọc ở đầu hồi bích lốc không biết bác bỏ nó đi chưa ạ em thay mấy cục cái lốc bãi chưa con nào bị sao bác ạ hơn nữa bác đừng bao giờ dùng cái loại nước xúc rửa đó làm gì bác nhé chẳng tốt đâu ạ

TienManhBV

Tài xế O-H
dòng lốc này có 1 cái lưới lọc ở đầu hồi bích lốc không biết bác bỏ nó đi chưa ạ em thay mấy cục cái lốc bãi chưa con nào bị sao bác ạ hơn nữa bác đừng bao giờ dùng cái loại nước xúc rửa đó làm gì bác nhé chẳng tốt đâu ạ
Vậy theo bác dùng loại nào hợp lý, và lại an toàn ạ
[MERGETIME="1434042247"][/MERGETIME]
sao lanos mà có 2 lạng gas thôi bác? áp cao sao chỉ 6k thôi a
Tức là em mới vào được từng đó là không vào được nữa, vào thêm là kim lại đứng im ở 6kg cả hai bên đồng hồ luôn, lốc lại kêu xả bớt đi thì lại xuống và lại không kêu,
[MERGETIME="1434042258"][/MERGETIME]
sao lanos mà có 2 lạng gas thôi bác? áp cao sao chỉ 6k thôi a
Tức là em mới vào được từng đó là không vào được nữa, vào thêm là kim lại đứng im ở 6kg cả hai bên đồng hồ luôn, lốc lại kêu xả bớt đi thì lại xuống và lại không kêu,

DaoKhoBau

Tài xế O-H
Vậy theo bác dùng loại nào hợp lý, và lại an toàn ạ
[MERGETIME="1434042247"][/MERGETIME]

[MERGETIME="1434042258"][/MERGETIME]

Jo cụ tháo đường hồi ra câu thẳng điện vào lốc nổ máy chạy thử xem hơi có khỏe k? Van đuôi DW giống nhau cả mà cụ.

AntjGjrl

Tài xế O-H
Bác kiếm 2 đầu bơm gas khác nhé. Loại bác đang dùng ko đủ sâu để đẩy ti gas thằng dw. Vụ này em gặp rùi. Nhớ hút chân không lại rùi hãy bơm gas.

TienManhBV

Tài xế O-H
Em đã hàn đầu van nạp khác rồi. Hôm nay em báo thay dàn nóng mà lái xe không đồng ý nên lại phải vệ sinh lại, và đấu cái quạt gió chạy thẳng luôn vì nó chạy lờ đờ quá. Em nạp đủ 500g rồi em cho đóng lốc, áp xuất cũng tàm tạm nhưng mát cũng không được sâu, em vẫn chưa hài lòng.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên