Giúp mình về cam xăng nồi

H
Bình luận: 78Lượt xem: 29,236

dung1

Tài xế O-H
mình muốn gia công chi tiết lỗ hình nón ngược (trên to dưới nhỏ )ma không biết làm thế nào có phải dùng 3d ko giúp mình với:10:mình tải tài liệu ko được bác nào có về mill cho mình nhé

phongtran

<BR>...DÂN CHƠI XE MÁY...</BR>
có chiếc wave nào lắp ái turpo chạy thử chưa? thấy độ tới độ lui cũng có nhiêu đó..... đồ zin đem đi độ thì chuẩn, còn mấy cái máy TQ thì cái được cái ko....
Theo Tèo thì ra chợ mua cái máy 125cc về lăp vào ra chạy thì OK rồi...
còn xe nào muốn chạy qua mặt Bồ Câu Phạm Ngọc Thạch thì lắp cờ Đại Sứ Quán lên nhé !!!:))
động cơ phân khối lớn chứ chạy được bao nhiêu......100km/h/5s ===> 100km/h/2s thì đi cướp là chuẩn..
Xích thố chạy ngàn dăm không nghĩ còn động cơ chạy ngàn dam không hoạt động nữa đâu nhé!
nói chơi cuối năm các bác đừng cười nhé..!!
Hệ hê!:))

chưa thấy có ai lắp turbo cả, hôm trước chỉ thấy có mấy ông điện tử trong xóm tập làm xe, k hiểu làm theo kiểu gì mà gắn hẳn 1 cái quạt ly tâm nhỏ vào trong cái lọc gió, đường điện theo trước công tắc đèn (lấy điện từ máy) :77::77::77: bảo là để đỡ tốn xăng, làm xong xe k có garanty, k dám thử

phongtran

dên theo xe 100 em muốn đôn lên 9li là bằng dên 125 phải không ạ

mua lun 1 cây dên 125 mà xài, đôn dên hại máy thêm chứ có đâu có lợi, đôn dên chỉ lợi lúc đầu nhanh hơn xe đi dên lớn cùng cỡ do nặng hơn, xe lò đua 1 lần mới cần xài dên đôn, xe thường bạn muốn đi nhanh thì mua 1 cây dên lớn là đủ, dên đôn càng chạy càng hại máy nhiều hơn, nếu bạn mún đi dên đôn 9ly, đi lun trái viva cho trọn bộ

hautai

Tài xế O-H
nếu đi dên 9li thì tốc độ có thể lên đươc bao nhiêu vậy anh, em thấy dên 110 là 7li do đó em thêm 2 li nưa cũng đâu có sao phải không anh

phongtran

cam lò là sao vậy mấy anh gối của nó như thế nào cao không

cam lò với cam thường gối gần như bằng nhau cả, nhưng cam lò độ cứng cao hơn, độ bóng cao hơn ----> tuổi thọ lớn hơn, cam thường muốn gối cam cao hay thấp cỡ nào cũng có 5.3ly tới gần 9ly ra hỏi là có, hàng đặt hơi khó tìm hơn 1 chút, wen ra hỏi là có thui, ra mua 1 cây dên tq có bi nhiu tiền đâu, muốn đôn thì cứ làm, tuổi thọ máy k cao bằng dên lớn thui, cái này mình nói rùi mà

thien_chuonng1

Tài xế O-H
Khi phá chao, bạn đem nòng ra để canh phá cho tột
nòng dài 72.5 li nhé, nếu tốt bạn đi gò bạc âm dương, giữ hơi rất tột
nhớ rằng khong nên đứng 1 chổ mà nẹt hết ga nhé, cong xut pap đấy bạn ah

thien_chuonng1

Tài xế O-H
Mình chia sẽ lại bài độc "cam + xăng + nồi "nhé bạn
1. Pittong đi trái 110 cốt 4, đầu cao 15 li, móc mắt cam 8 li- tiệm tiện tự biết cách dớt, cắt 2 lá bạc nhé bạn, chạy hai đường chỉ tròng vòng quanh piitong , dạng như hai cái rãnh dủng đễ ứ nhơt chống "lúp bê" nhé
2. Cam 2 lỗ, 8 li, ra đặng văn quý trên đường lê hoàng phái, gò vấp mà mụa 120k/cây,
3. đẩu: Phá chảo rộng 49 li, sâu 15 li- khi đi phá chảo, nhớ cầm theo nòng để thợ canh phá chao cho đồng tâm giưa nòng với chao đầu, xút pắp: Lửa 25 li, xăng 28 li, đem hai cây xút pắp đi trui đẩu, trui nước thôi, đừng trui hàn the, giòn lằm, dễ gãy - trui để ốc cò ko giã tà đầu xút păp, pô ia lỗ xăng + pô
4. Cò thì mua cò mỏng nha ban, dễ canh xe hợn
5. Nòng: đem nòng đi xoáy, yêu cầu đánh võng - giữ hơi tốt, nòng dài 72.5 li nhé
6.canh lò xo đầu cho tốt, vưa cứng, chọn loại lò xo ít khoăn - độ đàn hồi tốt
7.bạc thì đi bac chỉ vàng hoặc t, ngon nưa thì đi gò bạc âm dương - giữ hơi rất tốt
8. Dên: Dên lớn +tay future hoặc tay anpha, chích ất 3 li
9. Bình xăng: Bông mai xịn
10. Xên cam: Xên zin 84 mắc
11. Ron chân zin: 1 lá 5 dem, ron lòng: Loại hai mặt giấy:8 dem
12. Lốc giữa độ lên bơm nhớt rời
13. Nồi:nồi trước dán bố cước, nồi sau: Canh 18 hay 18 rưỡi, nhưng nên canh theo lò xo, lò xo chi cần hỡ tí để cát côn là được
14. NHÔNG 14, DĨA 32 RĂNG
khi canh xe nhớ canh dên cho thật tốt,bạn sẽ thấy xe rống rất đa hơi tràn, lực đi thì như điện, chạy khoảng 600 m xe se dật 145-150 km/h ngay, lên lẹ lắm
tuyêt đối ko đứng 1 chổ mà rố hết ga nhé, cong xút páp đấy

hautai

Tài xế O-H
anh thiên chương thật là chịu chơi em rất thích em thử làm giống như anh nói hư bỏ quan trong là hiểu biết thêm cám ơn các anh

hautai

Tài xế O-H
em se lưu 2 số diện thoại cua anh phong trần và anh thiên chương vao máy có gì em sẽ phon hỏi thêm kinh nghiệp chơi xe

thien_chuonng1

Tài xế O-H
pittong mua trái 110 cốt 4, mua loại thịt dầy, đầu cao - thường thì đầu cao khoảng 15.5 li, cắt 2 bạc, chạy 2 vòng chỉ tròn xung quanh pittong cho ứ nhớt - chống "lúp bê"
Lòng: xoáy võng, độ dài của lòng (độ dài của thân nhôm giải nhiệt đấy) là 72.5 li
NÓI CÁC BÁC, BÀI NÀY MÀ HƯ CÁI GỈ, MÁY ĐÔN RA SÁT ĐUÔI ĐẤY, LỰC ĐI TỐT LẮM, CANH XE KHÔNG ĐƯỢC THÌ ALO CHO MÌNH

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên