MEC C280 ĐỜI 2008 XIN CHỈ GIÁO

J
Bình luận: 21Lượt xem: 2,602

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
bác chế lốc xong rồi thì thôi. nhưng làm dòng này thường rất ít chủ xe chịu chế nên nếu phải thay lốc zin thì để an toàn (nếu xài lốc rẻ thì thay cái dàn nóng đi chắc ăn), còn van tiết lưu và phin lọc thì thay là cái chắc rồi, kiểm tra cả ti ô cao su ( tư vấn thay được thì nên thay) vì ti ô cao su cũng cần phải vệ sinh sạch mà cho nước xúc rửa vào dễ gây lột ống. Điều tiên quyết nhất vẫn là hệ thống phải vệ sinh thật sạch và không được chủ quan, thật sạch thì thôi. Em hết ý kiến ạ :D

huyday1510

Tài xế O-H
em cũng đang có con E280 2008 giống hệt của cụ đây, đang theo dõi các cao nhân, nhưng em cũng dự là thay lốc và phin lọc thôi, máy quét thì không báo gì về điều hoà cả. chỉ báo không kết nối ACC do cái cảm bíến sun gì gì đó trên nắp capo.

bác xemcí cam
em cũng đang có con E280 2008 giống hệt của cụ đây, đang theo dõi các cao nhân, nhưng em cũng dự là thay lốc và phin lọc thôi, máy quét thì không báo gì về điều hoà cả. chỉ báo không kết nối ACC do cái cảm bíến sun gì gì đó trên nắp capo.

bac xem dy nối đến cảm biến đáy có đứt ko.nếu hỏng thì thay nó đi.nó cũng là 1 nguyên nhân quan trọng dẫn đến điều hòa ko mát đó

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên