Nghề sửa chữa ô tô trong tương lai?

anhbinhpro
Bình luận: 397Lượt xem: 49,015

ALIBABON

LÀM VIỆC VÌ ĐAM MÊ HỌC ?
Xây dựng gara OH .. ý tưởng hay nhưng e sợ thực hiện không khả thi ..
bác Mèo qua đây xây dựng nhé!.
Xây dựng ý tưởng, các bạn SV là những kỹ sư trong tương lai tại sao không tự xây dựng cho mình một ý tưởng về SV-OTO-HUI.Group nhỉ !?
Tại sao không tự tạo ra công việc cho chúng ta trước khi ra trường mà phải đi tìm việc sau khi ra trường mãi thế!?

kokohoho

Tài xế O-H
các bác nói chuẩn lắm..như em đây mới ra trường HAUI nhưng đang làm một công việc ngoài ngành cũng dc gần 4 củ nhưng mà em vẫn quyết định theo sự đam mê của mình mặc dù lương chưa đến 2 triệu, theo em vất vả k kìm hãm dc đam mê đâu các bác ak:)

NGOCBMT

Tài xế O-H
theo em nghề ô tô giờ cũng được lắm đó , toàn sử dụng công nghệ cao máy chuẩn đoán ,các bác cố gắng theo nghề có ngày sẽ được lên voi nhé

boysvgt

Tài xế O-H
hix...nghe các bác nói mà nản quá.....nhưng ở việt nam cũng nhiều công ty làm về ngành oto mà....sao các bác toàn đề cập tới việc làm trong gara vậy!!!!!!

Mèo Sạch Thỉu

Tài xế O-H
bác Mèo qua đây xây dựng nhé!.
Xây dựng ý tưởng, các bạn SV là những kỹ sư trong tương lai tại sao không tự xây dựng cho mình một ý tưởng về SV-OTO-HUI.Group nhỉ !?
Tại sao không tự tạo ra công việc cho chúng ta trước khi ra trường mà phải đi tìm việc sau khi ra trường mãi thế!?

Vâng e qua đấy xem dự án của bác ntn nhá .. tiện thể gạch đá luôn cái ..

Mèo Sạch Thỉu

Tài xế O-H
các bác nói chuẩn lắm..như em đây mới ra trường HAUI nhưng đang làm một công việc ngoài ngành cũng dc gần 4 củ nhưng mà em vẫn quyết định theo sự đam mê của mình mặc dù lương chưa đến 2 triệu, theo em vất vả k kìm hãm dc đam mê đâu các bác ak:)

Cũng hay .. ở chỗ e có mấy chú đi làm nghành khác lương 4-6t rồi mà vẫn xin làm phụ việc với lương chỉ tầm .. 2t. Nhiều lúc nghĩ đến thấy rất ngại nhưng chả biết làm ntn, tay nghề như thế thì lương chỉ thế .. thôi

kokohoho

Tài xế O-H
Chỗ bác mèo còn cần người k? em vào làm với, em nghỉ chỗ làm kia rồi vì toàn làm có 1 loại xe ta xi thôi. hix mà em thì muốn tiếp xuác với nhiều loại xe hơn:101: có j bác call em nhé 0976213212. thank bác

donhuy.07bk

Tài xế O-H
Đọc các chia sẽ của máy bác mà thấy chán ngành của mình quá. Nhưng không sao, Các bác hãy cố lên, hôm nay ráng chịu cực để nay mai chịu khổ. heeeeeeeeeeeeeeeee

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên