Tài liệu hướng dẫn bảo trì chi tiết AB 2016( đèn pha Led)

gmt210
Bình luận: 36Lượt xem: 7,222

gmt210

Tài xế O-H
Cho lại link đi cụ ơi, đã đổ xăng mà tải không được
E cũng chẳng thấy xăng em được đâu. chán chẳng muốn gửi cái gì lên nữa luôn. Vừa rồi em thắc mắc cũng chẳng có câu trả lời luôn. Tối em gửi cụ tài liệu này vào hòm thư cho cụ nhé. E đang ở chỗ làm, không có tài liệu đó ở đây.
Mà cụ để lại địa chỉ thư đê chứ!

cuong67

Tài xế O-H
Em mới kiếm được quyển hướng dẫn chi tiết bảo trì xe AB 2016 của honda, không có file mềm, Em đành phải ngồi chụp ảnh và tạo file PowerPoint cho các cụ xem ạ. Hơn 30Mb chắc download hơi lâu. Bìa ghi là 2015, nhưng là cuối 2015, và nó chính là AB2016 đấy ạ.

View attachment 41117

View attachment 41118

View attachment 41119

View attachment 41120
Bác ở đâu có sách này vậy có thể cho mình mượn để photo được không hay Bác photto rồi chuyển cho mình mình se gửi tiền lại cho bác có được không ? mong Bác hoan hỷ cho mình với rất cần để ngâm cứu vì xe AB minh hỏng liên tục nè! hic hic Thanks You trước nhé Bác!

gmt210

Tài xế O-H
Bác ở đâu có sách này vậy có thể cho mình mượn để photo được không hay Bác photto rồi chuyển cho mình mình se gửi tiền lại cho bác có được không ? mong Bác hoan hỷ cho mình với rất cần để ngâm cứu vì xe AB minh hỏng liên tục nè! hic hic Thanks You trước nhé Bác!View attachment 52145 View attachment 52146
E cũng là đi mượn được thôi cụ ơi, sách này ở các head mới có, mà các head đều phải mua của hãng hết. Giờ công nghệ rồi, dùng máy tính là chính chứ, ai còn dùng giấy bút mấy nữa ạ. Các cụ trên này cũng như em thôi. Cụ lên sắm cái laptop, còi còi là đc. hihi...Hồi tài liệu này đưa lên E ko được cộng xăng, E chuyển luôn thành miễn phí cho các cụ bét nhè roài.

sonhoangmtp

Tài xế O-H
Em mới kiếm được quyển hướng dẫn chi tiết bảo trì xe AB 2016 của honda, không có file mềm, Em đành phải ngồi chụp ảnh và tạo file PowerPoint cho các cụ xem ạ. Hơn 30Mb chắc download hơi lâu. Bìa ghi là 2015, nhưng là cuối 2015, và nó chính là AB2016 đấy ạ.

View attachment 41117

View attachment 41118

View attachment 41119

View attachment 41120

Miễn phí mà ít cụ đổ xăng nhỉ? :D
Vì sao em tải về mà không xem được nơi.có ai cho em biết lý do có được không ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên