Tư vấn cơ hội việc làm cho nữ ngành ô tô

cumeobumi2712
Bình luận: 71Lượt xem: 7,343

NBA113

Tài xế O-H
xin chào các đàn anh trong diễn đàn oto hui ạ
em xin tự giới thiệu , năm nay e 20 tuổi , là nữ đang học năm hai hệ cao đẳng nghề về ô tô của trường cao thắng :)
mọi người cho em hỏi
em muốn đi chuyên về sửa chữa ô tô gầm máy thì có được không ạ
em sợ họ không tuyển nữ , mọi người cho em lời khuyên với
em chân thành cám ơn ^^
em thích làm bên bão dưỡng sửa chữa hơn a ạ ^^
AUDI 6b tôn đúc thắng đang thiếu ktv nữ, em thử nộp hs xem.

hanhthuy1990

Tài xế O-H
em thì không rớt môn nào a ơi , chắc tại được mấy thầy giúp đỡ :))
Thử nghỉ em mà làm máy gầm rồi vệ sinh máy chảy nhớt hay vệ sinh máy đại tu thì bông hoa nó thế nào nhỉ? Thôi em đừng suy nghĩ đến làm kỹ thuật nữa em ạ. các bác trên nói vậy nhưng không thiết thực đâu. Nếu em yêu nghề ô tô thì nên học thật tốt rồi ra xin làm công việc chuyên về ô tô nhưng không phải động chân tay trực tiếp đến dụng cụ cle tuýp. có thể làm cố vấn dịch vụ, Xuất nhập phụ tùng, kinh doanh phụ tùng, kinh doanh ô tô... những việc làm liên quan đến ô tô nhưng không phải chui gầm, bơm mỡ... đó là điều thực tế chứ không phải động viên đâu.

cumeobumi2712

Tài xế O-H
Thử nghỉ em mà làm máy gầm rồi vệ sinh máy chảy nhớt hay vệ sinh máy đại tu thì bông hoa nó thế nào nhỉ? Thôi em đừng suy nghĩ đến làm kỹ thuật nữa em ạ. các bác trên nói vậy nhưng không thiết thực đâu. Nếu em yêu nghề ô tô thì nên học thật tốt rồi ra xin làm công việc chuyên về ô tô nhưng không phải động chân tay trực tiếp đến dụng cụ cle tuýp. có thể làm cố vấn dịch vụ, Xuất nhập phụ tùng, kinh doanh phụ tùng, kinh doanh ô tô... những việc làm liên quan đến ô tô nhưng không phải chui gầm, bơm mỡ... đó là điều thực tế chứ không phải động viên đâu.[/Q
dạ e cám ơn ạ ^^ e sẽ cố ^^

thanhco1983

Tài xế O-H
xin chào các đàn anh trong diễn đàn oto hui ạ
em xin tự giới thiệu , năm nay e 20 tuổi , là nữ đang học năm hai hệ cao đẳng nghề về ô tô của trường cao thắng :)
mọi người cho em hỏi
em muốn đi chuyên về sửa chữa ô tô gầm máy thì có được không ạ
em sợ họ không tuyển nữ , mọi người cho em lời khuyên với
em chân thành cám ơn ^^
Không có gì là không thể.
Mình đã từng gặp 3 hotgirl xinh đẹp trong ngành ô tô. Mà phải nói là lên level cao đấy.
1- Thợ sơn ô tô. Chị ấy vẫn đang làm trong hãng. Đã là master rồi. Mắt nhìn màu cực chuẩn, làm đâu vào đấy.
2- Thợ sơn, đánh bóng và làm nền. Cũng đang làm hãng.
3- Cố vấn Dịch vụ. Ai làm Toy rồi chắc biết nữ Cố vấn Dịch vụ. Ai bảo kỹ thuật không tốt đâu. Kiến thức có khi còn tốt hơn mình.

Bạn làm hãng nào cũng được, vì tất cả đều dùng tiếng Anh mà.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Đã thấy cái đuôi cụ rõ hơn rồi đấy khiếp quá đi thôi. Em nó đang sinh viên mà cụ cũng Chờ được. Nếu em mà muốn tiến bộ nhanh thì Cụ bánh chắc chắn truyền hết nghề cho em thôi. .
:DNT002
- Tôi có che giấu điều gì đó đâu bác.
- Chuyện bình thường, không có gì mà gọi là khiếp lắm đâu
- Sinh viên là còn ít đó, nếu đã xác định được là bông hoa đẹp thì lâu hơn cũng chờ. Luôn có phần thưởng giành cho những kẻ biết đợi chờ
- Kể cả truyền máu cũng được. Bác đã có cảm giác ngóng chờ thời điểm ra hoa của một nhánh lan rừng do mình chăm sóc chưa???
Bắt đầu chờ

Nguyenmen

Tài xế O-H
Chao ban minh cung la nu co khi hoc ngah oto ngay xua khi hoc cug nghi giog ban lieu minh con gai hoc nghanh nay co cho nao chieu chap nhan de minh vao lam viec nhug khi ra tr cung co viec.ban dùn nan long ve viec lm khi ra truòg nua k that nghiep dau ban

Thanhtungauto@vn

Tài xế O-H
Cảm thấy yêu nghề hơn nhiều rồi. A cũng đã tưng thấy phụ nữ làm ô tô rồi ,chị ấy k to khoẻ gì đâu nhưng làm thì khối a lắp mô tơ chạy theo k kịp .cố gắng nhé e chúc e tất cả nhé cô gái✌

nguyenbuiquang

Tài xế O-H
ế bằng tuổi mình hehe . cả khoa ở trường mình 550 ng được 1 ng con gái . nay biết thêm bạn nữa cảm thấy yêu nghề hơn rất nhiều .
njk fb lzi v cho minh vơi có j minh chao đổi kiến thức ở trường

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chao ban minh cung la nu co khi hoc ngah oto ngay xua khi hoc cug nghi giog ban lieu minh con gai hoc nghanh nay co cho nao chieu chap nhan de minh vao lam viec nhug khi ra tr cung co viec.ban dùn nan long ve viec lm khi ra truòg nua k that nghiep dau ban
Người đẹp ơi, viết chữ có dấu đi nào

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên