Xe máy đào sk120-1 bơm cũ bị mất.

H
Bình luận: 35Lượt xem: 4,913

Hoangdu

Tài xế O-H
Mong các tiền bối chỉ giúp. Xe máy đào sk120-1 bơm cũ bị mất, em thay bơm mới k3v63 nhưng balo không đúng theo bơm nguyên bản thợ đấu đường kích nhưng giờ máy chạy thủy lực làm được 1 giờ thì rất nóng và các động tác không thể phối hợp được, chỉ riêng từng động tác 1. Và đặc biệt nâng cần khi nóng nhớt thì rất chậm. Mong các bác chỉ giáo

Hoangdu

Tài xế O-H
Chụp cái ảnh bơm gửi lên xem đi cụ ơi

Phuthuy1234

Tài xế O-H
Kobelco120-1 là bơm k3v63 mà nhưng bơm mới mua không phai lắp cho cobelco Hà cụ mếu sai chỗ nào thì làm nại cho đúng nguyên trạng cobelco là oke bơm mới mua về áp có đạt ko làm có bị lịm máy ko thi phải chỉnh cho chuẩn là oke mà cụ ơi còn bơm ko đạt yêu cầu thì làm nại cho đạt

Hoangdu

Tài xế O-H
Kobelco120-1 là bơm k3v63 mà nhưng bơm mới mua không phai lắp cho cobelco Hà cụ mếu sai chỗ nào thì làm nại cho đúng nguyên trạng cobelco là oke bơm mới mua về áp có đạt ko làm có bị lịm máy ko thi phải chỉnh cho chuẩn là oke mà cụ ơi còn bơm ko đạt yêu cầu thì làm nại cho đạt
Áp bơm chuẩn anh ạ. Nhưng cái balo ko đúng

Phuthuy1234

Tài xế O-H
Dạ arm thì 2 bơm a ah. Gầu 1 bơm, nhưng lạ là khi kết hợp ra arm và hạ cần máy rất gằn giống như bị ép tải
Như vậy là hệ thống thủy lục của cụ có vấn đề rồi theo như nhà cháu cụ lên làm các bước như sau.
1. Chả nại tuyo về đúng nguyên bản của nhà sản xuất
2. Chỉnh lưu lượng bơm cho hợp lý
3. Cụ lên gọi cho thợ chuyên về ròng cobelco
Đấy lác ta kiến của nhà cháu. Lều như máy ngoài Bắc thi nhà cháu có thể giúp được cụ nhiều hơn chúc cụ sớm thành công

hoangjimy

Tài xế O-H
Mong các tiền bối chỉ giúp. Xe máy đào sk120-1 bơm cũ bị mất em.thay bơm mới k3v63 nhưng balo không đúng theo bơm nguyên bản thợ đấu đường kích nhưng giờ máy chạy thủy lực làm được 1 giờ thì rất nóng và các động tác không thể phối hợp được, chỉ riêng từng động tác 1. Và đặc biệt nâng cần khi nóng nhớt thì rất chậm. Mong các bác chỉ giáo
cái này còn liên quan đến điện đóm nữa, đã bỏ điện chưa. Nếu bỏ điện thì có chỉnh máy theo kiểu bỏ điện ko. Nếu điện còn thì các chế độ làm việc có đúng ko...Mà bác tự mua bơm hay thợ vào lắp, nếu thợ vào lắp thì bảo họ chỉnh cho đúng.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên