giúp em về vỏ xe với các bác

M
Bình luận: 2Lượt xem: 1,368

minh_ng2000

Tài xế O-H
em đang dùng chiếc eligen II, bây giờ em muốn năng cấp vỏ xe lên thành 2.75(vỏ theo xe là 2.50) như vậy thì có ảnh hưởng gì không vậy các
bác, có hao xăng hơn không hay bị gì không vậy, và nếu thế thì chỉ nâng bánh sau thôi có được hay không, hay là phải làm cả 2 bánh vậy
mong các bác chỉ giúp em cảm ơn nhiều lắm

quangoto4

Tài xế O-H
em đang dùng chiếc eligen II, bây giờ em muốn năng cấp vỏ xe lên thành 2.75(vỏ theo xe là 2.50) như vậy thì có ảnh hưởng gì không vậy các
bác, có hao xăng hơn không hay bị gì không vậy, và nếu thế thì chỉ nâng bánh sau thôi có được hay không, hay là phải làm cả 2 bánh vậy
bạn phải nâng cả 2 bánh.nâng 1 bánh sao ma chạy pai lên bánh sau 2.75 và bánh trước 2.50.thì nâng lên chạy nó nặng xe hơn nên pải hao xănh hơn.nhưng đi đường trường chạy êm hơn.nếu thay thì thay bánh chengsinh.tot

gravitataurus

Tài xế O-H
Bác lên bánh sau 275 tất nhiên sẽ nặng xe rồi hao xăng hơn là cái chắc
Lên mỗi lốp sau thui cũng đc nhưng khi chạy người khác nhìn vào sẽ thấy rất xấu, chỉ vậy thui hihihi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên