Máy phát vios thay vào là hỏng

vietduy234
Bình luận: 128Lượt xem: 16,019

hoanmy

Tài xế O-H
nó hỏng cái tụi chống nhiểu dặt cần máy phát
Bác nói thế này thì bác vẫn giấu nghề thì phải?đầu bài bác nói họ đã thay 2 máy phát rồi cơ mà?máy phát nào cũng được gắn tụ này bác nhé,ko có lý do gì cả 3 máy phát lắp vào đều hỏng tụ này.nhận phản hồi lại từ bác

vietduy234

Tài xế O-H
Bác nói thế này thì bác vẫn giấu nghề thì phải?đầu bài bác nói họ đã thay 2 máy phát rồi cơ mà?máy phát nào cũng được gắn tụ này bác nhé,ko có lý do gì cả 3 máy phát lắp vào đều hỏng tụ này.nhận phản hồi lại từ bác
không phải tu trong máy phát mà là tụ chống nhiễu mắc vào mạch của hệ thống đánh lửa .

vietduy234

Tài xế O-H
cụ vào xem sơ đò hệ thông đánh lửa vios 2009 là thấy

antrungan

Tài xế O-H
Chào các cụ lâu lắm em ko đăng chủ đề mới . hôm nay có một ca khoai quá xin các cụ thông não dùm . chả là thế này hôm nay em nhận con toyota vios 2009 số sàn . bện nó là cú thay máy phát vào là chạy khoảng 20km là nó ko phát nữa . máy phát mới luôn nhé em kiểm tra kỷ dậy dợ ko cham chập tất cả đều bình thường. Trước đó khách có thay hai cái ở chổ khác rồi mà vẩn bị . em bổ máy phát ra kiểm tra thì bộ nắn dòng bình thường . rô to . stato bình thường ko đứt ko cham chập . còn nữa là khi nổ garangti thì đèn báo nạp thỉnh thoảng nháy . nếu đạp ga lên 3000 thì đo được 12.7 v . còn garangti không nào tẹo nào cả . trên xe chỉ lắp bộ chôt cửa ngoài ra ko lắp phụ tải nào thêm . nhờ các cụ chem giúp với ạ . em cản ơn nhiều
cho e hỏi con máy phát của bác giăc 4 dây IG,S,L,M phải ko ạ ,e đang gặp một con bị y như vậy đây. bác xử lý được chưa

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên