[Audi training] CD đào tạo của hãng audi cực hay!

buidinhduong
Bình luận: 116Lượt xem: 35,263

MinhVu95

Tài xế O-H
Dạ e có tải về rồi nhưng không mở được file. Xin a chỉ dùm.

Thaobk

Tài xế O-H
Đây là bài viết của cụ khoadongluc. Do diễn đàn mới chưa cập nhật đầy đủ được link của phiên bản cũ nên em xin được đăng lại bài này, mong cụ và mọi người cùng thông cảm !

Các cụ download file về, giải nén nhập password và được file AUDI Program Training. Tiếp tới vào file đó và làm theo hướng dẫn:

Tiếp đến nhập ID và pass trùng nhau, hoặc nếu không thì các cụ có thể enter liên tục để vào cho nhanh rồi kick chuột trái là menu sẽ hiện rồi chọn bình thường. Em xin giới thiệu với các cụ một vài hình ảnh của phần mềm:

cái này có bao nhiêu dòng cụ!

ricky143

Tài xế O-H
e tải về và click vào mục automobile_basics thì nó bị như này, ấn ok thì vào trang tải phần mềm adobe shockwave. e cũng đã tải về và cài đặt nhưng cũng ko đc. bác chủ thớt giúp e với!

Screenshot 2017-06-16 21.57.45.png

Kirito97

Tài xế O-H
Bac
Đây là bài viết của cụ khoadongluc. Do diễn đàn mới chưa cập nhật đầy đủ được link của phiên bản cũ nên em xin được đăng lại bài này, mong cụ và mọi người cùng thông cảm !

Các cụ download file về, giải nén nhập password và được file AUDI Program Training. Tiếp tới vào file đó và làm theo hướng dẫn:

Tiếp đến nhập ID và pass trùng nhau, hoặc nếu không thì các cụ có thể enter liên tục để vào cho nhanh rồi kick chuột trái là menu sẽ hiện rồi chọn bình thường. Em xin giới thiệu với các cụ một vài hình ảnh của phần mềm:

[/QUOTE
Chào Bác , em đã down load và giải nén xong , nh tệp (audi traning) không thể mở được do lỗi shockwave , còn cách nào khác k ạ . Cảm ơn bác !

ricky143

Tài xế O-H
e dùng win 10 ko biết có dùng được ko các bác?
e đã cài đầy đủ svg. adobe shockwave nhưng vẫn ko thể mở đc ạ.
bác nào có thuốc gì giúp e với!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên