Bản vẽ cad trợ lực chân không kép

svdongluc
Bình luận: 13Lượt xem: 3,788

svdongluc

Tài xế O-H
Em đang làm đồ án về phanh . Em vẽ được bầu trợ lực chân không kép(2 màng). Em thấy trên diễn đàn chưa có nên đưa lên cho anh em tham khảo để làm đồ án. Bác nào thích thì đổ xăng cho em với!!!!!!
[/IMG]

thanhvtv

Tài xế O-H
Ðề: Bản vẽ cad trợ lực chân không kép

Mình đã thử tải tài liệu nhưng không được. Mình đang cần gấp bạn có thể gửi giúp mình File tài liệu này được không?
Mail của mình :vovanthanh09dl1@gmail.com. Mình cảm ơn!

svdongluc

Tài xế O-H

Mình đã thử tải tài liệu nhưng không được. Mình đang cần gấp bạn có thể gửi giúp mình File tài liệu này được không?
Mail của mình :vovanthanh09dl1@gmail.com. Mình cảm ơn!

Tại sao không được. Bác nói như thế không thuyết phục. Mình gửi tài liệu lên oto-data.com bình thường mà. Bác thử kiểm tra lại xem. Bác thử tải lại xem nếu không được mình sẽ kiểm tra lại và có thể kiểm gửi cho bác. Chúc bác may mắn....:103::103::103:

thanhvtv

Tài xế O-H

Mình đã thử tải lại nhiều lần rồi nhưng không được ban ơi. Có lẽ do máy tính mình bị j hay không. Mình đang cần lắm bạn ơi, mình tìm nhiều trên mạng nhiều mà không thấy loại này. Bạn có thể làm ơn gửi cho mình qua Gmail của mình được không bạn!!!
Gmail của mình : vovanthanh09dl1@gmail.com
Mình cám ơn bạn!!!!!!!!!!!!!

khanhtrinhoto

Tài xế O-H
cho em hỏi chế độ làm việc của động cơ xăng.ở chế độ khởi động thì van 1 chiều và bầu chân không kép có công dung và sơ đồ nguyên lý.nguyên lý hoạt động của nó như thế n.em cảm ơn các bác nhiều

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên