Các bộ phận ô tô bằng Tiếng Anh

433mhz
Bình luận: 27Lượt xem: 9,615

433mhz

Tài xế O-H
Xin gửi tới các bác quan tâm tài liệu em tổng hợp từ ODB các bộ phận ô tô bằng Tiếng Anh

Tài liệu gồm 80 trang có đầy đủ hình minh họa rất dễ hiểu

433mhz

Tài xế O-H
Em sinh viên cần tài liệu học hỏi. Nhưng ko có xăng nên xin anh hãy gửi cho em với. Vì tương lai đàn em ạ.
mrbiheo@gmail.com
5l xăng không phải là nhiều và mình cũng có thể gửi trực tiếp cho bạn. Nhưng nếu làm vậy sẽ tạo thói quen xấu cho bạn. Thay vì vậy bạn đóng góp nhiều hơn cho diễn đàn và cũng là 1 cách tự trang bị thêm kiến thức cho bản thân.

Petrolimex-vn

Tài xế O-H
5l xăng không phải là nhiều và mình cũng có thể gửi trực tiếp cho bạn. Nhưng nếu làm vậy sẽ tạo thói quen xấu cho bạn. Thay vì vậy bạn đóng góp nhiều hơn cho diễn đàn và cũng là 1 cách tự trang bị thêm kiến thức cho bản thân.
với nhiều người họ không biết tìm kiếm mà cứ mở miệng ra là xin xỏ, tôi nghĩ tài liệu rần rần trước mặt ko tải dc về dùng còn kêu than. Những người như thế không nên cho thì hay hơn cụ ợ... Không đóng góp được gì, chỉ biết down về thui mà cũng hỏi tới lui thiệt là đau đầu

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên