Cách chỉnh cò kim phun Hyundai D6CB

MqEID
Bình luận: 70Lượt xem: 14,075

ga_auto37

Tài xế O-H
nói bừa vậy bác. Có bao giờ chỉnh máy detroi chưa. kim phun nó lúc nào cũng đội nha bác.
Vâng tôi biết cái bừa toi rồi.tôi xin sửa thế nay đúng k?? Chỉnh khe hở kim là chỉnh lúc kim mà cò kim chưa đội.tức là quá trỉnh nổ kết thúc.vậy muốn chỉnh kim máy nào chỉ cần quay máy đó về cuối nổ.đầu xả là ok..k biết ý cụ sao??

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
đi đâu cũng thấy bác giữ ngay quan điểm k cần nhìn thứ tự nổ..vâng.k cần nhìn cũng được..miên là đúng tầm nén nổ là dk...mỗi nguoi mỗi cách mà bác
Tất nhiên, chúng ta hoàn toàn tự do làm theo cách của mình. Tuy nhiên, mấy ông này ông nọ cứ khẳng định là phải thế nọ thế kia nên phải chém đến cùng. Bởi vì, có nhiều người còn đang học mà đọc thì sẽ hiểu lầm, đi theo lối mòn, ảnh hưởng không tốt

ga_auto37

Tài xế O-H
Tất nhiên, chúng ta hoàn toàn tự do làm theo cách của mình. Tuy nhiên, mấy ông này ông nọ cứ khẳng định là phải thế nọ thế kia nên phải chém đến cùng. Bởi vì, có nhiều người còn đang học mà đọc thì sẽ hiểu lầm, đi theo lối mòn, ảnh hưởng không tốt
Dạ.đồng tính bác..nhà cháu mến bác dần rồi đấy

nguyenhoat

Tài xế O-H
cụ nhìn máy mà chỉnh theo thứ tự nổ 1-5-3-6-2-4. đưa máy 1 về cuối nén đầu nổ thì máy 6 cuối xả đầu hút nhìn xupap nạp của máy 6 nó chớm xuống là được sau đó chỉnh cò các máy tiếp theo nếu chỉnh vo được thì chỉnh vo không lấy căn lá mà chỉnh theo trên nắp ca bô nó ghi xupap nạp là 0.2 xupap xả là 0.5.
cụ nói chuẩn không cần chỉnh

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên