Cam lùi hiện vạch chia khoảng cách,không hiện hình ảnh

nghiaalo
Bình luận: 19Lượt xem: 3,831

nghiaalo

Tài xế O-H
Cam lùi mình mới lắp được 2 tuần và màn dvd fujitsu.Giờ vào số lùi màn hình dvd Fujitsu hiện vạch chia khoảng cách sau và hai bên nhưng không hiện hình ảnh sau cam(không trích xuất hình ảnh quay được).Mình mới mua xe vios và là thành viên mới mong anh em giúp đỡ.Vì mình ở quá xa hãng và mới tập lái nên không thể bảo hành.Chỉ biết trông chờ cao thủ đi qua cứu giúp.Mình sẽ đền ơn ngay

nghiaalo

Tài xế O-H
Khi về số lùi màn hình sáng trắng vẫn hiện thị vạch chia khoảng cách.Anh em nào bị như mình xin chia sẻ giải pháp.Mình xin cám ơn bằng thẻ cào điện thoại

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Cam lùi mình mới lắp được 2 tuần và màn dvd fujitsu.Giờ vào số lùi màn hình dvd Fujitsu hiện vạch chia khoảng cách sau và hai bên nhưng không hiện hình ảnh sau cam(không trích xuất hình ảnh quay được).Mình mới mua xe vios và là thành viên mới mong anh em giúp đỡ.Vì mình ở quá xa hãng và mới tập lái nên không thể bảo hành.Chỉ biết trông chờ cao thủ đi qua cứu giúp.Mình sẽ đền ơn ngay
Bác thay cái camera khác

nghiaalo

Tài xế O-H
Cám ơn tất cả các anh em tốt.Phương án cuối cùng là thay cam lùi à?Mình nghĩ có cách tự sửa thì tốt quá,đợi 2,3 tháng đi tốt mới dám đi đường thành phố thì lâu quá.Mình trên núi nên về thành phố run lắm.Trong 2,3 tháng không có giải pháp thì về hãng bảo hàng vậy

nghiaalo

Tài xế O-H
Nguyên nhân đầy đủ là mình đi sơn lại badosoc.Lúc đi về thấy cam lùi bị nhiễu(như tivi nhiễu ko có sóng).Hôm sau đi làm lùi xe ra khỏi nhà xe thì thấy trắng màn hình vẫn hiện thị vạch chia khoảng cách sau xe và hai bên hông xe

KanLuv252

Tài xế O-H
Nguyên nhân đầy đủ là mình đi sơn lại badosoc.Lúc đi về thấy cam lùi bị nhiễu(như tivi nhiễu ko có sóng).Hôm sau đi làm lùi xe ra khỏi nhà xe thì thấy trắng màn hình vẫn hiện thị vạch chia khoảng cách sau xe và hai bên hông xe
vậy là bị lỗi mắt rồi. bác thay mắt mới là ok

nghiaalo

Tài xế O-H
vậy là bị lỗi mắt rồi. bác thay mắt mới là ok
hình ảnh em nó đây.cám ơn bạn
CAM LUI 20-8-2017.jpg

nghiaalo

Tài xế O-H
Khi về số R màn hình sáng trắng,pha trộn xanh,vàng,đỏ.Mình vẫn mong chờ có cách tự mình sửa được.Vì cứ mỗi lần lỗi mà ra hãng thì xa và tốn kém quá.Mình thi thoảng cũng làm lốp ôtô cho nên muốn tự sửa,để còn sửa cho anh em vùng sâu vùng xa mình nữa.Cám ơn anh em tốt.Có cơ hội sẽ mười rượu nhiệt tình

nghiaalo

Tài xế O-H
Cám ơn bạn nhiều.Mình mới có bằng cho nên chưa dám đi đường thành phố
Lỗi do cam rẻ tiền hay lỗi gì?,Nếu do cam lùi do hãng khuyến mại lắp cái ko xịn,để mình về hãng thêm tiền đổi sang cái xịn hơn.Mình ở xa ✈mỗi lần đi bảo hành mất công,mất tiền nhiều lắm.Cám ơn bạn

nghiaalo

Tài xế O-H
Có anh em nào dùng cam lùi được 5 năm mà ko phải sửa chữa ko?Chỉ giúp mình loại đó mới nhé.Cho xin tên modem và hình ảnh luôn.Chứ dùng vài tháng lại bảo hành thì ko dùng còn tốt hơn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên