Cần giúp đỡ kích nâng cabin thủy lực xe hyundai

Hoàng Nhật
Bình luận: 12Lượt xem: 4,583

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Ðề: hang cua cu day

E dang gặp ca khó về kích nâng ca bin thủy lực của xe hyundai đời 99
bệnh của nó là lúc lên dc thì k xuống dc. Mà có lúc cũng k lên dc nó như là bị tắc dường dầu. E dã tháo hết ra thổi sạch từ trên tay kik xuống ty thủy lực rùi mà vẫn k dc
có bác nào biết về e nó thì tư vấn giúp e với

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Ðề: Cần giúp đỡ kích nâng cabin thủy lực xe hyundai

Em xin bổ xung thêm là xe tải ben 15 tấn
e có 1 thắc mắc là khi mà mở khoá ở chế dộ lên thì kich tay thấy dầu chẩy cả ra 2 dường lên và xuống
còn khi dể o chế dộ xuống thì dầu chỉ có ở dường dầu xuống

tathanhluank55

Tài xế O-H

Bác thay doong phot' Ði. Kiêm tra viên bi an toàn chông' tut dâu bác nhé. Em oline mobi mong thông càm.

Hoàng Nhật

Tài xế O-H

E có kiểm tra viên bi chống tụt rùi nó vẫn bình thường.
Hum nay e báo chủ xe thay kich mới rùi các bá em bó tay với e nó lun rùi.có bác nào có cao kiến gì thì bảo em lần sau em gặp e khác e còn xử lý dc

hosytoan

Tài xế O-H

Kiểm tra lại các van lên và xuống trong kích xem. Kiểm tra lại gioăng xem có đảm bảo kín không

levanhailoan

Tài xế O-H

Bạn ơi trong cây ti của bạn nó có 1 viên bi và 1 cây lò xo nha bạn bạn kiểm tra lại chổ cây ty và xem lại chổ vị trí lổ nhớt của ty ra có đúng không nha bạn

thevanub

Tài xế O-H

Cái loại kính lày không sửa được đâu bác à.thay mới cho nhanh thui.

hakhanh

Tài xế O-H

Bác tháo cục kích ra rùi nhìn thấy 2 lỗ dầu đó đều có mặt ngoài là nhựa.khi mình xoay khóa dầu nhiều lần lên mặt nhựa đó mòn đi,lúc thì kín dầu lúc thì bị lọt dầu.cụ lấy cái ảnh chụp xquang ý.cụ đột lỗ chuẩn dùi nhcho vào trong rùi lại lắp cái nhựa cũ ra ngoài thế là ok.bệnh này cung như ma làm ý.nhưng con ma này e đã giết nhiều lần lắm rùi.nếu làm đc thành công nhớ đổ xăng cho e nhé.mà bài viết của e ko đc rõ cho lắm cụ cứ gọi cho e.a xẽ giúp đỡ cho cụ:100:

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên