Cần tuyển thợ làm việc tại gara

vo-danh
Bình luận: 42Lượt xem: 4,098

hunghanam

Tài xế O-H
Trước mắt em kiếm đc đủ thợ rồi ạ. Cám ơn cụ.
hjjjj ko sao bác à nó là cái duyên trong nghề thui em thì ko pải là ko có chỗ mơi làm mà là vì ko muốn làm cho anh em muốn làm cho một người lạ hẳn cho dễ nói chung lúc nào bác cần thợ đứng xưởng tầm 10 triệu thì alo em

ga_auto37

Tài xế O-H
Lương là một phần cụ à. Quan trọng là máu lửa, kết hợp đc, và gắn bó lâu dài. Chứ ai cũng cần phải học cả, chứ ko ai có kinh nghiệm luôn đc. Tùy vào trình độ của mình mà có mức lương phù hợp.
Kết cấu máu lửa và lâu dài..đây là mới yếu tố quan trọng..nếu có máu lửa và lâu dài mà chủ không xe ra gì thì đi sớm

hunghanam

Tài xế O-H
Kết cấu máu lửa và lâu dài..đây là mới yếu tố quan trọng..nếu có máu lửa và lâu dài mà chủ không xe ra gì thì đi sớm
em cũng là một ông thợ hơi khó tính tuy làm ko giỏi nhưng pải hợp và xưởng pải nhìn có chút đồ nghề đủ đủ thì mới gắn bó chứ ko em cũng ko làm

ga_auto37

Tài xế O-H
em cũng là một ông thợ hơi khó tính tuy làm ko giỏi nhưng pải hợp và xưởng pải nhìn có chút đồ nghề đủ đủ thì mới gắn bó chứ ko em cũng ko làm
Chủ mà không có đồ nghề mà trả lương hậu hĩnh. Cao tiền thì chịu khó tự sứơng mua đồ nghề cung được..còn lương bèo nhèo thì quên đi cụ à..keke

hunghanam

Tài xế O-H
Chủ mà không có đồ nghề mà trả lương hậu hĩnh. Cao tiền thì chịu khó tự sứơng mua đồ nghề cung được..còn lương bèo nhèo thì quên đi cụ à..keke
hjjj muốn gâra pt muốn thợ gắn bó thì pải có mấy yếu tố kt cv và đồ nghề còn một chút hiểu người thợ thì anh em mới + tác lâu dài tâm huyết pt

hunghanam

Tài xế O-H
hjjj muốn gâra pt muốn thợ gắn bó thì pải có mấy yếu tố kt cv và đồ nghề còn một chút hiểu người thợ thì anh em mới + tác lâu dài tâm huyết pt
có hai xưởng thấy em nghỉ chỗ hôm qua các bác ấy gọi em làm rùi chăc em về mỹ đình làm

LASUKI

Tài xế O-H
Em là sinh viên vừa mới ra trường e muốn lên hà nội làm việc để học hỏi kinh nghiệm và kiến thức e muốn làm thợ phụ ở 1 gara . bác nào tư vấn giúp e với sdt0989897599
Em chân thành cảm ơn

vo-danh

Tài xế O-H
Em tìm đc đủ ng rồi ạ. cám ơn cả nhà.
Có một bạn học việc, hôm đi xe đạp tới gặp em, mà em muốn tìm lại mà bị thật lạc số, bạn ấy cũng ko gọi lại nên ko có cách nào gọi bạn tới xưởng làm việc đc.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên