Chế lốc điều hòa Camry 2010

H
Bình luận: 28Lượt xem: 3,560

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Mà các bác cho em hỏi thêm một chút.em đã thay lốc mới,giàn nóng mới,giàn lạnh mới thì em đổ thêm bao nhiêu dầu nữa thì đủ vậy các bác.em đã đổ thêm 150ml nhu vậy là thiếu hay thừa vậy ah
Bác đổ như vậy, về lý thuyết là bị thừa rồi, tuy nhiên có sao không thì khó nói. Khi thay máy nén mới, lượng dầu trong đó đã đủ cho toàn bộ hệ thống rồi

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Về nguyên tắc thường hệ thống chia dầu làm 2 phần oz, 1 cho lốc và 1 cho hệ thống còn lại (dàn, phin, ống) . Thế nên xe nằm ở mức 200ml thì lốc 100ml và phần còn lại là 100ml. Xe này trước em làm như cụ và bổ sung phần còn lại 100ml là ok. Dầu không những để bôi trơn cho máy nén mà nó còn có tác dụng ngăn sự oxy hóa nữa. Nhôm là 1 kim loại rất dễ bị oxy hóa.

buiphongtran

Tài xế O-H
Chắc chắn là không được, muốn được thì phải chế biến rất nhiều ở phần điện. Van đó chạy bằng xung điện,ly hợp thì chạy bằng dòng DC. Nếu bác hóa giải được thì thành công
Có gì đâu mà các bác cứ ngại nhỉ em lắp gàn chục con rùi có sao đâu bác lấy lốc camry 3.o chạy bôn láp vừa chân luôn chẳng phải chế gì co meejtphari chế lại phần điện nhé nhuwngcasc bác

dieuhoaotoMH

Tài xế O-H
Chào các bác.cho em hỏi xe camry 2010 dùng lốc van đuôi điều khiển điện.bây giờ em muố lắp lốc loại ly hợp điện từ có đựơc không ah.có phải đấu lại điện đóm không ah.mong các bác đã làm rồi chỉ bảo cho em với ah.cám ơn các bác nhiều.
a lay loc camry 2.4 doi 2005 lap chuan luon chan va bu li chi pgi che lai bich va lam dien thoi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên