Chevrolet cruze 1.8 Vòng tua không quá 4000v/p là không lên được nữa!

thai08
Bình luận: 16Lượt xem: 3,162

hung dong anh

Tài xế O-H
Bạn ơi nếu không có máy quét lỗi thì khó biết là bị làm sao nắm , các xe đời cũ thì còn có thể mò được chứ đa số xe bây giờ dều phải có máy thì mới có phương án khả thi được nhất là dòng crui của bạn phải máy chuyên mới giải quyết ngon lành được nó đấy

vantrung178

Tài xế O-H
đấy là cụ ga tại chỗ cụ chạy thử trên đường có hiên tượng gì không ạ có lỗi thì cụ phải check lỗi đã nhờ ai có máy đọc lỗi tets hộ

tranat

Tài xế O-H
Chiêù nay em cung gặp một em tuương tự như vậy nhưng không báo đèn chek cụ ạ , em nghĩ 2 bệnh này nó khác nhau thì phải. cụ tet sem có lỗi như nào cụ ạ

dungtt

Tài xế O-H
Chiêù nay em cung gặp một em tuương tự như vậy nhưng không báo đèn chek cụ ạ , em nghĩ 2 bệnh này nó khác nhau thì phải. cụ tet sem có lỗi như nào cụ ạ

khoong có gì đâu các cụ ạ, dòng cuze chỉ có thể lên không tải ở mức đó thôi. có 2 cụ trên diễn dàn là boy_haiphong và cụ phalaidat đã bị như cụ chủ thớt. cuối cùng hiểu ra 1 điều rằng lấy 1 con cuze mới tinh về cũng chỉ ga được như vậy. tới đây thì các cụ hiểu chưa ạ

tranat

Tài xế O-H
Thảm nào em thấy đi ngoài đường thì ga được lớn mà dừng tại chỗ thì ga không quá 4000, giờ thì em đã hiểu chút ít rồi .

dungtt

Tài xế O-H
Thảm nào em thấy đi ngoài đường thì ga được lớn mà dừng tại chỗ thì ga không quá 4000, giờ thì em đã hiểu chút ít rồi .

1 chút suy luận cụ nhé, nếu khi xe chuyển bánh đạt tới 4000 thì sẽ có chuyện vô cùng lớn xảy ra và lúc đó tốc độ thì chóng mặt luôn

phalaidat

Tài xế O-H
E hien dang lam mot con Cruze 1.8 vong tua khong qua 4000v/p ko len dc nua? e xuc loc xang rui nhug ko het ! bao den check ! hien tai e ko co may scan ! e nghi ngo bi bom xang ko biet co phai vay ko ? xin cac Bac chi giao? thank nhieu!
Domgf này hay bị lỗi ở hệ thống EVAP và hệ thống chống trượt ESP và họng ga ,quan trọng là xác điịnh là llox do cái gì mà check sáng ,còn đỗ tại chỗ ga như vậy con nào cũng thế không vấn đề gì

HuongPhuXuyen

Tài xế O-H
Không có máy quét mà làm được bệnh này em nghĩ là bậc thầy đấy.theo em nghi bác cứ xử lý hết đèn chek đi đã rùi tính tiếp.chúc bác làm tốt!

thai08

Tài xế O-H
Thank cac Bac nhieu nhung chay thu khoang 1-2km may nong chi con galangti thoi! khong len nua! e dag doi bom xang ve ! ko biet phai bom xang bi sut ap suat bom hay ko?

daiphongoto3

Tài xế O-H
Vấn đề là bạn la bạn thử như thế nào.nếu xe mà đứng yên nổ máy và ga thi sẽ ko bao giò vuot quá 4000v/p vì xe cruz cua bạn có hệ thống hạn chế tốc độ không tải.nôm na la nếu bánh xe ko quay thi vòng tua ko vượt wa 4000 dau(trù trường hợp ban kích bánh xe len khoi mat đất và cho xe chay thi vong tua cung ko vượt wa 4000 đâu :dl).bạn cu mang e nó ra đường ma phi xem vượt wa 4000 la cai chac :)):)):)):)):))

thai08

Tài xế O-H
Ðề: Chevrolet cruze 1.8 Vòng tua không quá 4000v/p là không lên được nữa!

Cám ơn các Bác nhiều lắm ! số tự động đậu một chỗ thì vong tua không quá 4 nghìn ! e mới hiểu ra ! nhưng xe bị lì khi chạy qua bên phần số bán tự động ! e đã mượn người scan dùm thì đã tìm ra nguyên nhân là môđun điều khiển số có vấn đề ! e cũng đã khắc phục dc! thank các Bác nhìu trong thời gian qua!:77:

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên