Chia sẽ Bảng mã lỗi OBD II tiếng anh-tiếng việt

powercar
Bình luận: 179Lượt xem: 69,734

phanvancuoc

Tài xế O-H
em xin chia sẽ bảng mã lỗi OBD II tiếng anh-tiếng việt em thấy rất có ích cho bác nào sử dụng máy chuẩn đoán mà chưa rành tiếng anh rưới đây là ảnh của tài liệu. bác ơi xem lại em với ,em tài về mà link download trên data.oto ko tải về được nữa anh ơi
[MERGETIME="1410537215"][/MERGETIME]
anh xem lại cho em với link tải về ko dc ạ?
anh gửi lại qua mail cho em với
truongthanhnam14@gmail.com
em cảm ơn anh ạ

phanvancuoc

Tài xế O-H
bác chủ thớt làm ăn sao kỳ quá vậy? nếu đã đưa lên topic thì phải giúp đỡ nhiệt tình cho anh em với chứ, em đã đổ xăng mà tải về ko được mà gửi tin phản hồi cho bác ko thấy bác phản ứng luôn là thế nào vậy?

nguyenmanhhao93

Tài xế O-H
Nhà em có pm tra mã lỗi tiếng việt cài trên andriod với 50k mã lỗi. Ai cần lh : khatkcn@gmail.com
Cụ gửi cho em với. Mail em
Nhà em có pm tra mã lỗi tiếng việt cài trên andriod với 50k mã lỗi. Ai cần lh : khatkcn@gmail.com
o
Mail em là. Haonguyen93tq@gmail.com. cám ơn cụ nhiều

xuandatam

Tài xế O-H
em xin chia sẽ bảng mã lỗi OBD II tiếng anh-tiếng việt em thấy rất có ích cho bác nào sử dụng máy chuẩn đoán mà chưa rành tiếng anh rưới đây là ảnh của tài liệu.
cái này cũng hay lắm, mà trên O-H mình có DTCLybra đấy bác, nó tối ưu tới tận từng lỗi riêng của hãng xe luôn ý, mà cám ơn cụ share nhé

namkyln

Tài xế O-H
em xin chia sẽ bảng mã lỗi OBD II tiếng anh-tiếng việt em thấy rất có ích cho bác nào sử dụng máy chuẩn đoán mà chưa rành tiếng anh rưới đây là ảnh của tài liệu.
[MERGETIME="1419348094"][/MERGETIME]
bảng mã lỗi của xe nào vậy các cụ gửi cho em xin bản với mail của em là namkyln123@gmail.com em cảm ơn các cụ nhiều
[MERGETIME="1419348106"][/MERGETIME]
bảng mã lỗi của xe nào vậy các cụ gửi cho em xin bản với mail của em namkyln123@gmail.com em cảm ơn các cụ nhiều
[MERGETIME="1419348128"][/MERGETIME]
bảng mã lỗi của xe nào vậy các cụ gửi cho em xin bản với mail của em
[MERGETIME="1419348094"][/MERGETIME]
bảng mã lỗi của xe nào vậy các cụ gửi cho em xin bản với mail của em là namkyln123@gmail.com em cảm ơn các cụ nhiều
[MERGETIME="1419348106"][/MERGETIME]
bảng mã lỗi của xe nào vậy các cụ gửi cho em xin bản với mail của em namkyln123@gmail.com em cảm ơn các cụ nhiều

namkyln123@gmail.com em cảm ơn các cụ nhiều

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên