Chuyên đề động cơ 1NZ-FE trên xe TOYOTA VIOS

tranducthaogl
Bình luận: 100Lượt xem: 41,498

truyenminh705

Tài xế O-H
Trên đời này loại nhục nhất là không tàn phế gì cả lại không chịu làm, mà lại đi ăn xin
Còn làm nhưng cũng như không làm, nói cũng như không nói, chỉ giỏi thể hiện không giúp cho ai được gì thì sao? Người ta thiếu còn dám đi xin. Chơi vậy thể hiện được tính quân tử đó bác, bác nói quá người ta không xin nữa mà vô tích điểm bằng cách cứ hỏi xoay đáp xoáy thì hỏng hết.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Còn làm nhưng cũng như không làm, nói cũng như không nói, chỉ giỏi thể hiện không giúp cho ai được gì thì sao? Người ta thiếu còn dám đi xin. Chơi vậy thể hiện được tính quân tử đó bác, bác nói quá người ta không xin nữa mà vô tích điểm bằng cách cứ hỏi xoay đáp xoáy thì hỏng hết.
Thực ra, trên cõi ảo này thì tất cả đều là sự thể hiện mà thôi, nên nếu giỏi thể hiện cũng không phải là xấu, bác ạ. Anh em ta, nhiều khi bị thua thiệt nhiều khi cũng là do không biết thể hiện đó.
Bác nói đúng, thiếu dám xin cũng khá là dũng cảm, thành thật với mình. Tuy nhiên, bản thân họ, cũng như cộng đồng không thể phát triển được, nếu cứ thành thật như vậy. Mà như bác nói, đã là quân tử, thì thể hiện chưa tốt thì chấp nhận nghe chửi, chấp nhận nhục cũng là một đức tính của quân tử
Hỏi xoáy, đáp xoay càng nhiều càng tốt. Sẽ có người nhặt nhạnh được cái gì đó

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên