dấu cam escape v6

C
Bình luận: 26Lượt xem: 3,522

nguoihoainhon

Tài xế O-H
theo em ngỉ sai cam thì không nóng nước đc đâu,mà níu có nóng thì củng đâu đến mức thư thổi roan đc.sai cam thì dề khố nổ và không nổ luôn.mà có nổ thì củng nổ lình xình thôi.bác đo bồn đốt thử hơi điều nhau không

nguyentuan_me

Tài xế O-H
Ford escape rất dễ bị e nước, bác kiểm tra lại kỹ. Còn đặt dấu con này, trên dây xích của nó cũng được sơn ở các vị trí đặt dấu, nếu bác đặt theo như sơ đồ ở trên thì các vị trí được sơn trên dây xích trùng luôn với các vị trí trên nhông cam, nhông trục cơ nên không thể sai được đâu. Nếu bỏ máy, bác có thể kiểm tra lại áp suất nén để xem có con đội nào bị kẹt ko.

echbayern021088

Tài xế O-H
Có phải bỏ 2 máy phía ngoài dãy bên phái ko bác.nếu thế bác cắm lại môbin cho em,đổi cả 3 cái theo chiều ngược lại nhé!Còn nóng máy có lẽ vẫn còn e thôi.

chanhthanh182

Tài xế O-H
theo em ngỉ sai cam thì không nóng nước đc đâu,mà níu có nóng thì củng đâu đến mức thư thổi roan đc.sai cam thì dề khố nổ và không nổ luôn.mà có nổ thì củng nổ lình xình thôi.bác đo bồn đốt thử hơi điều nhau không
con này e đề phát 1 nổ luôn . rất là dể nổ là khác cụ ạ . giờ e text thì nó ra lỗi P0354 ignition coil D primary/secondary circuit

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên