Đấu điều khiển khoá cửa

D
Bình luận: 11Lượt xem: 2,504

hihihaha

Tài xế O-H
Bộ Lotusviet bác ạ em đấu như hướng dẫn.nhưng chuột tổng theo xe vẫn còn nên em đấu vào đó .cho dây trắng và đên sọc trắng vào là bộ điều khiển chạy,và chuột chay,nhưng bộ khoá bằng tay không chạy nữa bác ạ ,bác chỉ cho em cách đấu với
2 dây trắng và trắng sọc đen bác đấu vào 2 dây hồng trắng và trắng tím (như hình) tương ứng lock và unlock. trên bộ lock sẽ còn 2 dây vàng và 2 dây cam, lúc bình thường 2 dây nào không thông nhau với cặp dây màu trắng bác nối 2 dây đó vào mass (hình như 2 dây vàng), 2 dây còn lại bỏ. vậy là ok r. làm đc bác reply cho biết
View attachment 76351 View attachment 76352 View attachment 76353

cungbautroi

Tài xế O-H
2 dây trắng và trắng sọc đen bác đấu vào 2 dây hồng trắng và trắng tím (như hình) tương ứng lock và unlock. trên bộ lock sẽ còn 2 dây vàng và 2 dây cam, lúc bình thường 2 dây nào không thông nhau với cặp dây màu trắng bác nối 2 dây đó vào mass (hình như 2 dây vàng), 2 dây còn lại bỏ. vậy là ok r. làm đc bác reply cho biết
View attachment 76351 View attachment 76352 View attachment 76353
ước gì em xem được hình ảnh thì hay biết mấy

dangtuan83

Tài xế O-H
Bac
View attachment 76351 View attachment 76352 View attachment 76353[/QUOT bác ơi em không nhìn được hình của bác,được nhìn thấy hình của bác bao nhiêu xăng em cũng đổ tặng bác

congbg94

Tài xế O-H
bác xác định chohính xác nguồn vào rơ le 5 chân trong hộp lotus rồi thử đấu ngược lại cho nó ăn vào tiếp điểm thường mở xem sao . bác hiểu ý e chứ ??

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên